จะ search ชื่อหุ้นภาษาอังกฤษแค่ 2 ตัว ทำไม searchไม่ได้คะ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
peaceful
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จะ search ชื่อหุ้นภาษาอังกฤษแค่ 2 ตัว ทำไม searchไม่ได้คะ

โพสต์ที่ 1

เช่นหุ้น pl  หรือ  tk  ต้องพิมพ์ยังไงคะ ขอบคุณค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร

โพสต์ที่ 2

ลองที่ไหนเหรอครับ ถ้าที่ settrade ลองดูแล้วก็ได้นะครับ
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Re: จะ search ชื่อหุ้นภาษาอังกฤษแค่ 2 ตัว ทำไม searchไม่ได้ค

โพสต์ที่ 3

[quote="peaceful"]เช่นหุ้น pl
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
peaceful

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณคุณนพพร  และคุณครรชิต มากๆค่ะ
OneFineDay

Re: จะ search ชื่อหุ้นภาษาอังกฤษแค่ 2 ตัว ทำไม searchไม่ได้ค

โพสต์ที่ 5

[quote="ครรชิต ไพศาล"][quote="peaceful"]เช่นหุ้น pl
comrade
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

[quote="OneFineDay"][quote="ครรชิต ไพศาล"][quote="peaceful"]เช่นหุ้น pl
OneFineDay

โพสต์ที่ 7

[quote="OneFineDay"][quote="ครรชิต ไพศาล"][quote="peaceful"]เช่นหุ้น pl
โพสต์โพสต์