ขัอเสนอสังสรร สมาชิก TVI ทุกไตรมาส

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
tanapong
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขัอเสนอสังสรร สมาชิก TVI ทุกไตรมาส

โพสต์ที่ 1

ผมเป็นสมาชิกใหม่ TVI ครับ ผ่านหนาวร้อนมา 40 หนาวกว่าๆ เป็นเจ้าของกิจการเล็กๆ มา2-3 ปี การศึกษาเรื่อง VI ยังไม่เกิน 1 อาทิตย์ ซึ่งเป็นปรัชญาการกำหนดมุมมองที่ดีนอกจากเรื่องการลงทุนในห้นและเรื่องธุรกิจ
ชื่นชม แนวคิดคุณครรชิต,คุณปรัชญา,Khun Mon Moneyและอีกหลายคน :wink:

เห็นEvent#1 ของ TVI แล้วรุ้จักคนในภาพสัก 2 คน เลยอยากชวนสังสรร
ใครเห็นด้วยว่า จัดสังสรรในหมู่สมาชิกเป็นรายไตรมาส กำหนดไว้สัปห์ดาที่ 2 หรือ 3 ของเดือนแรกประจำไตรมาส เลยขอเถือโอกาสนี้เรียนปรึกษาคุณ Mon Money และท่านอื่นๆด้วยครับ

อย่างไรก็ตามถ้าความคิดเรื่องการสังสรร กว้างขวางจะทำเป็น Poll ก็ดีครับ

ศรัทธาทีม TVI

Ko Teng
genie

โพสต์ที่ 2

เอ๊ะ คุณtanapongนั่งชาญมารึเปล่าครับ ถึงได้รู้เรื่องนี้ :shock: ตอนนี้ผมและทีมงาน กำลังเตรียมแผนจัดmeetingขึ้นอีกครั้งในเดือน สิงหาคมนี้ครับ เอาไว้สรุปลงตัวเรื่องเวลาและสถานที่จะนำมาประกาศอีกครั้งครับ เร็วๆนี้ :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

เอาแบบหลังผมประกอบการออกเป็นไงพี่
จะได้มีเรื่องคุยอีกเพียบ
genie

โพสต์ที่ 4

เดือนสิงหาจัดแน่ ได้เวลาและสถานที่แล้ว แต่ขออุบเพื่อสรุปรายละเอียดก่อน
tanapong

โพสต์ที่ 5

yoyo เขียน:เอาแบบหลังผมประกอบการออกเป็นไงพี่
จะได้มีเรื่องคุยอีกเพียบ
ดีใจจังครับที่มีอย่างน้อยคุณyoyo เห็นด้วยรวมทั้ง คุณgenie ดึจังถ้าเป็นเดือนสิงหาก็ดีครับได้พบหน้ากันเร้วๆ

ขอบคุณครับ
ล็อคหัวข้อ