Angpao gearing up Shares to resume trading on 9/9/2011

บทความต่างๆ ที่ตีพิมพ์ใน ThaiVI คุณสามารถแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติม เพื่อการลงทุนแบบเน้นคุณค่า
o-bo-ja-ma
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: Angpao gearing up Shares to resume trading on 9/9/2011

โพสต์ที่ 31

ขอบคุณพี่ guhungry ได้ความรู้ใหม่อีกแล้ว :D
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Re: Angpao gearing up Shares to resume trading on 9/9/2011

โพสต์ที่ 32

guhungry เขียน:
Jeng เขียน:
guhungry เขียน:สิ่งที่ผมจะทำได้เมื่อรู้ว่าใครชอบ post สิ่งที่ไม่มีประโยชน์เลย หรือทำพฤติกรรมไม่เหมาะสม ผมก็ทำได้แค่ Add คนนั้นเป็น Foe
แล้วมันจะมีผลอย่างไรครับ
จะไม่เห็นข้อความที่เค้า post ครับ จะดูต้องกดเข้าไปอีกที่ครับ

วิธีทำให้เข้าไปใน
User Control Panel >> Friends & Foes >> Manage foes
พิมพ์ชื่อเข้าไปในช่อง Add new foes แล้วกดปุ่ม Submit ครับ
โห ท่าน mod ครับ น่าเอาตรงนี้ แจ้งไว้ให้ชัดเจน ดีมั๊ยครับ

รับรอง การโต้เถียงกัน น้อยลงไปเยอะ เพราะ ตั้งได้เลย ไม่ต้องอ่านเลย

ไม่น่าเชื่อ มีปุ่ม แบบนี้ด้วย ทีนี้ กระทู้อ่านง่ายแน่ๆ
harikung

โพสต์ที่ 33

เห้ย ความรู้ใหม่นะนั่น แต่สงสัยผมจะโรคจิตอ่อนๆมั้งครับ ยิ่งไม่ชอบยิ่งเข้าไปอ่าน
นักเลงคีย์บอร์ด4.0
pakhakorn
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 34

ผมเห็นชื่อ PAO นี้บ่อยๆจัง ไม่เคยคิดสนใจเลย วันนี้หงุดงิด.... มันมีอะไรนักอยากให้เรารู้นัก เปิดดูแล้ว....

โอ้....เยี่ยมจริงๆ จะเป็นกรณีตัวอย่างอีกแล้วไหมเนี้ย vi พี่ๆ ช่างน่ารัก และสุภาพสุดๆ ดีจริงๆ

มีแบบเรียนสดๆ อีกแล้ว ใครอยากรู้ มาเรียนเร็วๆๆๆๆๆๆ

เยี่ยมๆๆๆๆ
Hulk

โพสต์ที่ 35

ผ่านไปเลยครับ หุ้นตัวนี้น่ากลัวมากๆ
Sumeth6

โพสต์ที่ 36

FAILED.... :ohno: :ohno: :ohno:
ภาพประจำตัวสมาชิก
kkwon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 37

ถ้าอยากรู้แนวทางการบริหารของผู้บริหารจริงๆ ลองหาข้อมูลบริษัทที่รับเหมาก่อสร้างณุษาศิริ เอกมัย ดูนะครับ
ว่าหลังรับงานมีสภาพแบบไหน อาจจะพอเป็นแนวทางตัดสินใจครับ
AngBao

โพสต์ที่ 38

http://www.pantip.com/cafe/home/topic/R ... 94923.html

น่ากลัวมากครับ ผมแค่ทำตามที่คุณ kkwon แนะนำแล้วเจอ link นี้

id Thaivi ผม Angbao แต่ผมยืนยันว่าไม่เกี่ยวกะบริษัทนี้แต่อย่างใด
ชื่อเอามาจากชื่อ หมาสุดที่ love ที่บ้านครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
awesomekid

โพสต์ที่ 39

บริษัทเข้ามา trade ใหม่ก็น่ากลัวพออยู่แล้ว ผบห ทำแบบนี้อีก ไม่ไหว ๆ ต้องถอยให้ห่าง..