ช่วยกันโหวตให้ thaivi.com ด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Stock Broker
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ช่วยกันโหวตให้ thaivi.com ด้วยครับ

โพสต์ที่ 31

Jeng เขียน:ผมว่ามีไม่ชอบ 2 คนนะ ไม่ใช่ 1 คน

อาจจะถึงขั้นเกลียดเลยก็ได้

อิอิ
ใครจะเกลียดได้ลงคอ ช่วยกันจับตัวมาล้างสมองซะ 8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
lekapuk
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

โหวตให้แล้วนะค่ะ

มีข้อแนะนำนะค่ะ : อยากให้มีตารางกิจกรรมที่เว๊บจะทำ และน่าจะมีการตั้งชมรมึ้มานะค่ะ :B :B :B :B
lek
ภาพประจำตัวสมาชิก
naris
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

มีข้อแนะนำนะค่ะ : อยากให้มีตารางกิจกรรมที่เว๊บจะทำ และน่าจะมีการตั้งชมรมึ้มานะค่ะ
มอบให้น้องเล็กคิดโครงการประจำแต่ละเดือนดีไหมครับ :mrgreen:
คงจะมีสมาชิกไปร่วมกิจกรรมกับน้องเล็กเยอะแยะเลยหล่ะ :mrgreen:
ราคาระยะสั้นตามข่าว--ราคาระยะยาวตามผลกำไร
adi
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 34

โหวตแล้วครับ
A Cynic Knows the Price of Everything and the Value of Nothing
-Oscar Wilde, Lady Windemeres Fan