ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
samahara
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

โพสต์ที่ 61

ลำดับที่ 1 คือใครครับ อยากรู้จัง???

สุดยอด
บุคคลผู้มีปัญญารู้จักใคร่ครวญ ย่อมตั้งตนได้ด้วยทรัพย์อันเป็นต้นทุน แม้มีประมาณน้อย เหมือนคนก่อไฟกองน้อย ให้เป็นกองใหญ่
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: ยินดีกับคนที่ได้อบรม รุ่น 1 ครับ

โพสต์ที่ 62

สงสัยรอบหน้าต้องให้มาต่อคิวรอกันที่สมาคม จะมีมารอกันตั้งแต่ตี 4 ตี 5 มั๊ยเนี่ย
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
newbie_12
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 63

samahara เขียน:ลำดับที่ 1 คือใครครับ อยากรู้จัง???

สุดยอด
เพื่อนผมครับ สมัครมาจองโดยเฉพาะ เหมือนจะไม่เคยโพสอย่างอื่นเลย นอกจากการจอง :rofl: :rofl: :rofl:
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 64

ทุกความเห็นทุกคำแนะนำในเชิงสร้างสรรค์
ส่วนตัวผมและทีมงานจะเอาไปหารือกันครับ
ได้ข้อสรุปยังไงจะแจ้งแบบเป็นทางการต่อไป
แต่ยังไง ขอให้ผ่านรุ่น 1 ไปก่อนครับ
การเตรียมงานยังมีอีกเยอะมาก
ขอขอบคุณทุกท่านสำหรับการให้ความสนใจครับ
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
K-invest

โพสต์ที่ 65

ทางสมาคมน่าจะเปิดให้คนที่สนใจลงชื่อไว้
จะได้ทราบปริมาณความต้องการที่แน่นอน
เพื่อนำไปจัดในรอบถัดๆไปนะครับ ว่าจะต้องจัดอีกกี่รอบ

จะได้ไม่ต้องมาแย่งกันกด

อย่างไรก็ขอขอบคุณผู้จัดอบรมที่สร้างหลักสูตรดีๆขึ้นมา
ผมจะรอรอบต่อไป หวังว่าคงไม่นานนะครับ
skyearth

โพสต์ที่ 66

ระบบแบบนี้แหละครับที่เรียกว่ายุติธรรม
ยินดีด้วยเช่นกันครับ และขอบคุณ thaivi ที่ยอมรับฟังความคิดเห็นว่าระบบครั้งแรกมันมีปัญหาจริงๆ :)
todto
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 67

yoyo เขียน:สงสัยรอบหน้าต้องให้มาต่อคิวรอกันที่สมาคม จะมีมารอกันตั้งแต่ตี 4 ตี 5 มั๊ยเนี่ย
มั่นใจว่าคิวยาวกว่าต่อแถวซื้อ ไอโฟนครับ ;)