พี่ๆชาวVI ใช้รถอะไรกันอยู่ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พี่ๆชาวVI ใช้รถอะไรกันอยู่ครับ

โพสต์ที่ 31

ใช้ Subaru ครับ
:cool:
itti_peak

โพสต์ที่ 32

Honda คร้าบ

ยังไม่คิดเปลี่ยน
โค่วจื่อหลิง

โพสต์ที่ 33

Mazda ครับ แต่ไม่มีเงินเติมน้ำมัน
VI AD HOC
sitti

โพสต์ที่ 34

คันแรก CBR 400 cc ครับ ใช้อยู่ประมาณ 1 เดือนครับ หลังจากนั้นก็ตีแตกครับ
คันที่สอง diversion 400cc คันนี้รู้สึกสภาพคล่องต่ำ demand น้อยขาดทุนยับครับ
ปัจจุบัน la bicycle สลับกับ :wink: isuzu ครับใชตลอดเลย ไม่ต้องแรงมาก ขับพอประมาณ ประหยัดน้ำมัน สภาพคล่องสูง ถ้าดูรถให้เป็นแล้วได้ราคาถูกจริงละก็ ใช้ประมาณ ปี สองปี อาจจะได้กำไรบ้างก็ได้ครับ