ประกาศ: ตรวจสอบรายชื่อการอบรบบัญชีพื้นฐานสำหรับนักลงทุน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

ประกาศ: ตรวจสอบรายชื่อการอบรบบัญชีพื้นฐานสำหรับนักลงทุน

โพสต์ที่ 1

วันอบรม : วันที่ 3 - 4 กันยายน 2548 เวลา 9.00 - 17.00 น.(เสาร์ - อาทิตย์)

วันที่ 3 กัยายน 2548 ลงทะเบียน 8.00 น. เอาหลักฐานการโอนเงินมาแสดงด้วยครับ

ห้องสมประสงค์2 ชั้น6(อาคารหลัง) โรงแรมเฟิร์ส ถ.เพชรบุรี

ท่านผู้สนใจกรุณาจองที่นั่งโดยการส่ง PM มาที่ Mon money หรือ E-mail: [email protected] โดยส่งชื่อ นามสกุล นามแฝง เบอร์โทรศัพท์ E-mail

ชำระเงินค่าอบรม 2,800 บาท ราคานี้รวม อาหารว่าง อาหารกลางวัน โดยจะแจ้งเบอร์บัญชีกลับไปทางPMหรือ E-mail กรุณโอนภายในวันที่ 20 สิงหาคม 2548 หรือ การโอนเงินครบสามสิบท่านแล้ว

หนังสืออ้างอิง:ผู้สนในหนังสือ Accounting Principle, 7 th Edition, Weygandt, Kaiso,Kimmel สั่งจองได้ในราคา 1,000บาท จากราคาปกติ 1,400บาท รับได้ที่งานสัมมนา

การเดินทาง : ดูแผนที่ได้จาก http://www.firsthotelbangkok.com

- รถไฟฟ้า BTS ลงที่สถานีราชเทวี ฝั่งประตูน้ำเดิน 5นาทีถึงโรงแรม

รายชื่อผู้จองและชำระเงินแล้ว

1 คุณ Pinklady ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท จองหนังสือ 1 เล่ม
2 คุณ Forrest Gump ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
3 คุณ Sitti ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
4 คุณ Naris ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
5 คุณ alongkot ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
6 คุณ Charun ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท จองหนังสือ 1 เล่ม
7 คุณ ชัย499ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
8 คุณ อกาลิโกชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
9 คุณ V_sukit ชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท จองหนังสือ 1 เล่ม
10 คุณ Buranee Tanชำระค่าอบรมแล้ว 2800 บาท
11 คุณ
แก้ไขล่าสุดโดย Mon money เมื่อ จันทร์ ส.ค. 22, 2005 2:19 pm, แก้ไขไปแล้ว 5 ครั้ง.
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
nano
Verified User

โพสต์ที่ 2

ผมโอนตั้งแต่วันที่11/08/48
Mon money

โพสต์ที่ 3

คุณ Basic ขอสละสิทธินะครับ ใครสนใจเข้าแทนได้ครับ

[quote="nano"]ผมโอนตั้งแต่วันที่11/08/48
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
Supra

โพสต์ที่ 4

:oops:  :cry:  :cry:

ยังไงขอให้มีจัดรอบ สอง หรือสามอีกน่ะครับพี่    มีคนเข้าคิวเพียบเลยอ่ะ   รอความหวังครั้งต่อไปอยู่ครับ :roll:  :roll:
hed

โพสต์ที่ 5

ผมโอนให้แล้วนะครับวันนี้ และfax slipไปเวลา ประมาณ9.45 คุณมนได้ fax ยังครับ :?: ต้องขอทราบด้วยครับ เพราะเครื่อง fax ที่บ้านไม่ค่อยดีน่ะครับ
I got the newlife HooYa!!!
เอก

โพสต์ที่ 6

:D ีมีรายชื่อแล้วก็อุ่นใจ วันศุกร์จะนอนแต่หัวค่ำ เพื่อเป็นนักเรียนที่ดีครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
chokch5

โพสต์ที่ 7

คุณมนครับ
ชื่อผมตกจองหนังสือครับ โอนให้ไป 3,800 บาท
nano

โพสต์ที่ 8

ใช่ครับคุณมน    ผู้โอนใช้ขื่อเพชรรัตน์
Mon money

โพสต์ที่ 9

hed เขียน:ผมโอนให้แล้วนะครับวันนี้ และfax slipไปเวลา ประมาณ9.45 คุณมนได้ fax ยังครับ :?: ต้องขอทราบด้วยครับ เพราะเครื่อง fax ที่บ้านไม่ค่อยดีน่ะครับ
ได้รับแล้วครับ แต่อ่านไม่ได้อย่างว่าครับ
hed

โพสต์ที่ 10

ขอบคุณครับ
เห็นทีต้องซื้อเครื่องfaxที่บ้านใหม่ซะแล้ว :oops:
I got the newlife HooYa!!!
อกาลิโก

โพสต์ที่ 11

คุณมนค่ะ..

หลังจากอบรมบัญชีขั้นพื้นฐานแล้ว  จะเปิดอบรม"การวิเคราะห์งบการเงิน"

มั้ยค่ะ
อกาลิโก
jaychou

โพสต์ที่ 12

ท่านผู้เข้าอบรมทุกท่าน อ่านกำหนดการได้ที่
http://www.thaivi.com/content/view/290/50/ ครับ
puukhii

โพสต์ที่ 13

ผมเพิ่งมาเห็นการอบรมนี้ วันนี้  ถ้าสมัครตอนนี้ทันไหมครับ หรือว่าเป็นไปได้มั้ยครับไปจ่ายหน้างาน เพราะปกติผมไปคุมสวนลำไยที่ลำพูน ลงมาช่วงนี้พอดี...ยังไงอยากให้รีบแจ้งกลับหน่อยนะครับ ผมอยากเข้าร่วมสัมมนามากๆ  :cry: เลยครับ ตอบผมมาที่
[email protected]

ขอบคุณครับ
ล็อคหัวข้อ