นอกเรื่องหน่อยครับ โรงแรมสี่ดาว ห้าดาว??

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
momo29
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

นอกเรื่องหน่อยครับ โรงแรมสี่ดาว ห้าดาว??

โพสต์ที่ 1

พอดีน้องชายจะแต่งงานน่ะครับ เขาขอให้ช่วยหาโรงแรมให้ พอจะรู้มั้ยครับว่าจะหาข้อมูลจากไหนว่าโรงแรมไหนกี่ดาว มีเว็บไหนรวบรวมข้อมูลพวกนี้มั้ยครับ กะว่าจะหาสักสี่ดาวน่าจะพอจะได้ประหยัดหน่อย :?
Investing is most intelligent when it is most businesslike.

เว็บของผมครับ GRANDE ซื้อขายเพชร พลอย
SomJook
Verified User

โพสต์ที่ 2

http://www.weddingsquare.com

ลองเข้าไปดูในหัวข้อเว็บบอร์ดก็ได้

มีทุกอย่างเกี่ยวกับงานแต่งค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย SomJook เมื่อ พุธ ส.ค. 31, 2005 6:53 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User

โพสต์ที่ 3

เวลาไปถ่ายภาพพวกเว็ดดิ้ง หรือเริ่มทำอะไรเกี่ยวกับการแต่งงาน เค้าไม่ได้เป็นแพ็กเกจเหรอครับ

ส่วนโรงแรม แนะนำให้หาที่เดินทางสะดวกครับ ไกลๆอย่าง มิราเคิล แกรนด์ หรือ รามา การ์เด้น มันไกลครับ
Expecto Patronum!!!!!!
momo29
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ  :)
Investing is most intelligent when it is most businesslike.

เว็บของผมครับ GRANDE ซื้อขายเพชร พลอย
ล็อคหัวข้อ