บัญชีรอบสอง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
NinjaTurtle
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 31

สมัครด้วยครับ

ยังไงก็ได้ จะ เสาร์-อาทิตย์ หรือ สอง เสาร์ก็เอาครับ ต้องเตรียมเครื่อคิดเลขแบบไฟแนนซ์ไว้ด้วยไหมครับ

ต้องเตรียมอะไรบ้างนอกจากสมุด และดินสอ
ForrestGump

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 32

NinjaTurtle เขียน: ต้องเตรียมอะไรบ้างนอกจากสมุด และดินสอ
เตรียมใจ  ฟิตร่างกายรับความเครียด และ ยาดมครับ 555
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
NinjaTurtle

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 33

คงเหมือนตอนติวเข้มก่อนสอบสมัยเรียนหนังสือ
:lol:
อย่างนี้ต้องเตรียมลุกอมไว้เยอะๆ กับไอติมซักสองสามกล่อง
greenspan

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 34

สนใจครับ หวังว่าคงจะว่างไปเรียนด้วยคน
BB_ZMBT

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 35

ผมเอาด้วยคน แต่อยากให้ จัด 2 เสาร์ ครับ ....ตารางจะได้ไม่ แน่น ....แถมยังกลับมา ทบทวน ไปถามใน อีก เสาร์ ที่เหลือได้
BB_ZMBT
monn

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 36

สนใจค่ะ จะพยายามโดดงาน และโดดเรียนไปค่ะ
Serm

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 37

สนใจมากครับครั้งก่อนพลาดผมไม่ค่อยได้เข้ามานะ ถ้าจัดอีกขอจอง 2 ที่นะครับ รบกวนส่งเมลตอบด้วยเผื่อไม่ได้อ่านเดี่ยวพลาดอีก

[email protected]
THE WINNER ALWAYS SEE AN ANSWER IN THE PROBLEM__THE LOOSER ALWAYS SEE THE PROBLEM IN AN ANSWER.
THE WINNER ALWAYS SAY DIFFICULT BUT POSSIBLE __THE LOOSER ALWAYS SAY IT POSSIBLE BUT DIFFICULT.
YUT

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 38

ขอเรียนด้วยครับ

[email protected]
harry

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 39

เฮียมน ก็ออนทัวร์ ไปจัดตามจังหวัดต่างๆสิครับ

ภาคเหนือ ครั้งนึง ภาคใต้ ครั้งนึง ภาคอีสานครั้งนึง

น่าจะให้สมาชิกต่างจังหวัดเดินทางง่ายขึ้น
Expecto Patronum!!!!!!
Supra

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 40

:D  :D

ตกลงโครงการ 2  นี้  จะเป็นหลักสูตรต่อเนื่องจากโครงการแรกป่าวครับ  แล้วคนที่ไม่ได้เข้าโครงการแรกจะเข้าโครงการ 2 ได้เลยป่าว   อยากให้รับคนที่พลาดจากโครงการแรก  เข้าเรียน  แล้วค่อยทำภาคต่อของโครงการ 1 และ2     ครับ..... :P  :P
Rocker

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 41

อยากจะทราบ รายละเอียด เกี่ยวกับ โครงการ 2 ครับเฮียมนตรีสุดหล่อ
ไม่ว่าจะเป็น เนื้อหา ต่อจากภาค 1 ใหม สถานที่ ค่าใช้จ่ายครับ
และก็ จะมี show วิเคราะห์งบ หรือ คํานวณ intrinsic valueใหม

อยากให้สอนวิเคราห์ งบ กับ คํานวณ intrinsic style พี่จัง
sarot

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 42

สนใจครับ
สมัครอย่างไรครับ
และดูรายละเอียดได้ที่ไหนครับ
para_kul

สนใจครับผม สมัครไว้ล่วงหน้าได้มั้ยครับ

โพสต์ที่ 43

สนใจครับผม ขอยื่นสมัครไว้เลยครับ แต่ผมอยู่ชลบุรีครับ เมล์บอกรายละเอียดด้วยครับผม
                                                     ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                                                    ภราดร
para_kul

ลืมบอกเมล์ครับ

โพสต์ที่ 44

Artto

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 45

สนใจครับ คุณมนตรี  

ผมคิดเห็นดังนี้ครับ

ชอบเสาร์อาทิตย์ติดกันครับ
แต่...
คิดว่าแยกเป็นสองเสาร์อาจจะลำบากสำหรับคนที่อยู่ต่างจังหวัดครับ
แต่ถ้าจะแยกเป็นสองสัปดาห์จัดวันอาทิตย์ดีกว่ามั้ยครับ เพราะว่าบางท่านไม่สะดวกวันเสาร์เพราะว่าต้องทำงาน

แต่ยังไงก็แล้วแต่สะดวกผู้สอนครับ  เพราะว่าไม่มีผู้สอนแล้วจะเรียนได้อย่างไร
owen

สนใจด้วยครับ

โพสต์ที่ 46

ถ้าจัดวันไหนช่วยแจ้งด้วยนะครับ
ราคาคือสิ่งที่เราจ่าย แต่มูลค่าคือสิ่งที่เราได้รับ
bigK

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 47

please fill me in 1 seat.....
chon107

สนใจครับ

โพสต์ที่ 48

ขอเรียนด้วยคนครับ
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 49

ต้องถาม คุณมน ว่าทำไมถึง จะจัดเป็น 2 สัปดาห์

หรือเพราะสอนติดกันสองวันจะทำให้
เหนื่อยเกินไปทั้งลูกศิษย์และอาจารย์

แต่ผมว่าถ้าจัดเว้นช่วง คนที่มีจากต่างจังหวัด จะลำบากนะครับ เอาเป็นติดกันก็ได้ครับ น่าจะมีคนสนใจเยอะกว่า ส่วนผมยังไงก็ได้ ขอให้จัดเถอะ จะพยายามล้างคิวรอ
TheKopThai

ค่าใช้จ่ายในการอบรมเท่าไหร่ครับ

โพสต์ที่ 50

ค่าใช้จ่ายในการอบรมเท่าไหร่ครับ
tawatchai2005

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 51

มาลงชื่อครับ เมื่อไร ที่ใหน เท่าไร เตรียมอะไรไปบ้าง
กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ
email : [email protected] ครับ
Lundii

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 52

มาลงชื่อด้วยคนค่ะ :D
cyberaom

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 53

ไปด้วยคนคราบ แจ้งให้ทราบด้วยด้วยนะ
i_thewind

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 54

ขอสมัครด้วยคนครับผม  :D
BenjaMinburee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 55

ผมขอจองเลยได้ไหมครับ  ผมไม่อยากพลาดสิ่งดีดีในชีวิตเลย  ขอบคุณครับ  [email protected]  นะครับ
naris
ผู้ติดตาม: 1

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 56

ใครจะสมัคร อย่าลืม ออกกำลังกาย สมอง ก่อนไปฟัง นะครับ
เดี๋ยวสมองจะเป็นตะคริวอย่าหาว่าไม่เตือน
เน๊าะ..พี่มน...เน๊าะ :lovl:
ราคาระยะสั้นตามข่าว--ราคาระยะยาวตามผลกำไร
monty555

ขอสมัครด้วยครับ สนใจ

โพสต์ที่ 57

สนใจอย่างมากครับ ขอลงชื่อเข้าร่วมด้วยครับ [email protected]
ตั้งคำถามกับตัวเองว่า  "แน่ใจแค่ไหน"  บอกได้เลยว่าเก้าในสิบครั้ง  คุณไม่รู้คำตอบ  แต่ถ้าจะมีสักครั้งที่คุณแน่ใจขนาด  "แน่เสียยิ่งกว่าแน่"  ละก็  ทุ่มเทเข้าไปเลย  คุณชนะแน่.
cyberaom

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 58

ไปไหนไปด้วย เรียนไรกันหยอ สนใจอะอิอิ ฟรีปะ หึหึ
สมัครด้วยคน
เม่าน้อยหัดบิน
chain3996

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 59

:P  :P สนใจมากๆเลยครับ
Mr. Boo
สมาชิกกิตติมศักดิ์

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 60

I would like to reserve 2 places and please send me more info at [email protected]
Rabbit VS. Turtle