บัญชีรอบสอง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
samart
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 61

ผมขอด้วยครับ
yuttana3152

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 62

ขอเรียนด้วยคนครับ
ครั้งที่แล้วพลาดไป อยากให้คุณมนกำหนดวันเร็วนิดหน่อยครับ เพราะจะได้เคลียร์งานไว้
enokwan

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 63

สนใจ และอยากให้เป็นสองเสาร์(หรืออาทิตย์ก็ได้)ค่ะ  :)

เหตุผลก็คือ จะได้สามารถเดินทางเช้าไปเย็นกลับได้
เหมาะสำหรับผู้ที่ไม่มีที่พักในกรุงเทพฯ และ ทำให้ไม่หนักเกินไป
มีเวลากลับมาทบทวน ซักถามข้อสงสัยได้ในอาทิตย์ถัดไป

เป็นเพียงอีกความเห็นหนึ่งจากผู้อยู่ต่างจังหวัดค่ะ  :roll:
neoman

ผมก็สนใจครับ

โพสต์ที่ 64

อยากทราบวัน และเวลาเรียนด้วยครับ
kreangVI

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 65

ไปด้วยคนครับ แจ้งให้ทราบด้วยด้วย
ขอรายละเอียดด้วย
[email protected]
ภาพประจำตัวสมาชิก
sansampan

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 66

:lol:  :lol:  :lol:  :shock:  :shock: สนมาก อยู่ตรัง ขอ2-3วันติดกันจบได้มัยครับเพราะอยู่ไกล
สำเร็จแล้วจะเป็นไร? ล้มเหลวแล้วจะเป็นไร?
ชั่วลัดนิ้วมือเดียวชีวิตพ้นผ่าน
ระหว่างได้รับกับสูญเสียล้วนคืนสู่ธุลีดิน
Joey

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 67

count me too. pls let me know when date is fixed.

[email protected]
schaimch

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 68

สนใจมากครับ ผมว่ายิ่งเปิดเร็วๆ ก็ดีครับ จะได้มาใช้กับงบที่จะออกใน Q3 นี้ครับ
Tobacco Man

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 69

มาลงชื่อด้วยคนครับ [email protected]
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 70

พรุ่งนี้จะประกาศแล้วครับ รับแค่40คนเท่านั้น เสาร์ อาทิตย์ติดกัน วันสิ้นเดือนตุลานี้ครับ
poppo

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 71

I can't go cos I will get married next week. Hope that you will have vcd for the one who can't join your class.
sansampan

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 72

:arrow:  :'O  :wall: ไปไม่ได้  ขอให้จัดอีก ได้โปรด :cry: คราวนี้กำหนดการ วันเวลาขอทราบล่วงหน้า 1เดือน(จองวันลา/แลกเวร/ขออนุมัติ ลูก-เมีย) นะครับ พี่ mon  money
สำเร็จแล้วจะเป็นไร? ล้มเหลวแล้วจะเป็นไร?
ชั่วลัดนิ้วมือเดียวชีวิตพ้นผ่าน
ระหว่างได้รับกับสูญเสียล้วนคืนสู่ธุลีดิน
NinjaTurtle

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 73

ไหนบอกต้นเดือน พย ไงพี่ :cry: ติดอบรมของบริษัทนะ เป็นคนจัดเองโดดไม่ได้ด้วย โอยทำไมจังหวะไม่ดียังงี้
Jinny Wan

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 74

ประกาศรับสมัครแล้วค่ะ บัญชีพื้นฐานรอบ 2 โดย พี่มนตรี ดูรายละเอียดได้ที่
http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=13133
คัดท้าย

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 75

ผมไปด้วยครับ ไปเรียนเทอมสอง อิอิ  :D
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
คัดท้าย

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 76

อ้าว ตกลงไม่ใช่ Episode II นี่ครับ แต่เป็นฉายหนังเก่า ... ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ?
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
Tiger

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 77

ถ้าพี่คัดท้ายไปอีก
เขาเรียกว่าเรียนซ้ำชั้นครับ

:lol:
ต้องเรียนรู้ให้ได้
Li .. Zhi .. Ren
Jinny Wan

บัญชีรอบสอง

โพสต์ที่ 78

ถูกต้องค่ะคุณคัดท้าย  รอบนี้พี่มนเปิดให้พิเศษสำหรับผู้ที่พลาดครั้งแรกค่ะ

แต่ถ้าคุณคัดท้ายจะมาลงเรียนรอบสองเพื่อย้ำภูมิ  พี่มนคงไม่ว่าไรค่ะ  :lol: