P-FCB นี่ไม่มีใครขายเลยรึไงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Jaturont
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

P-FCB นี่ไม่มีใครขายเลยรึไงครับ

โพสต์ที่ 1

หาซื้อไม่ได้เลย
My way, or the highway
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

มีขายนี่ครับ 133 แต่น่าซื้อหรือเปล่า ช่วยวิเคราะห์ให้ฟังหน่อยซิ
Jaturont
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

มันเพิ่งมีหลังผม POST น่ะครับ แป๊บเดียวเอง
คือผมไม่ได้วิเคราะห์หรอกครับ แต่มีเพื่อนนอกตลาดเค้าอยากได้ เลยฝากซื้อน่ะครับ ผมก็ไม่ได้ถาม เค้าก็ไม่ได้พูดอะไร แต่ถ้ามีพี่ๆท่านใดมีข้อมูลอะไรช่วยบอกด้วยนะครับ
My way, or the highway
ล็อคหัวข้อ