CK

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

CK

โพสต์ที่ 1

ทำไมหายไปนานจิงจิง

:D
ลูกอิสาน2
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

CK

โพสต์ที่ 2

เห็นพี่ปรัชญาบอกว่าไปเมืองนอก....
แต่เคยอ่านเจอว่า งอนคุณจีนี่... :lol:

ยังไงก็รีบกลับมานะครับ
เพื่อนๆ ให้อภัยแล้ว....อิอิ :lol:
"การลงทุนคืออาหารที่อร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว"
ภาพประจำตัวสมาชิก
moo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

CK

โพสต์ที่ 3

คิดถึงมากครับ
gytman

CK

โพสต์ที่ 4

คิดถึงครับ
thanwa

CK

โพสต์ที่ 5

คิดถึงคุณ CK ผู้รอบรู้ด้วยคน
thanwa

CK

โพสต์ที่ 6

คิดถึงคุณ CK ผู้รอบรู้ด้วยคน
บุคคลทั่วไป

CK

โพสต์ที่ 7

Please come back to me..... Oh no, come back to us.... We miss you......
ปรัชญา1

CK

โพสต์ที่ 8

คิดถึงเหมือนกัน

แอบเข้าไปดูในเวปของคุณCK

เห็นยังยิ้มกับภรรยา และลูก

ก็รู้เถอะครับ สบายใจเมื่อไหร่ก็เข้ามาคุยกันบ้าง

เคยสัญญาว่าจะไม่ทิ้งกันไงเรา

ยังรออยู่นะ
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
Mon money

CK

โพสต์ที่ 9

วันนี้โทรไปหาเลยละ ติดแต่ไม่รับสาย ท่าจะยุ่งมากครับ หรือไม่ก็อยู่ต่างประเทศละมังครับ
tk

CK

โพสต์ที่ 10

ประกาศจับคุณเป็ด กรุณารายงานตัวด่วนครับ :D :D :D
อ-ริน

CK

โพสต์ที่ 11

พี่ปรัชญา
ขอURL เวบพี่ซีเคด้วยค่ะ
อยากไปดูมั่ง :D
ขอบคุณค่ะ
ปรัชญา1

CK

โพสต์ที่ 12

อ-ริน เขียน:พี่ปรัชญา
ขอURL เวบพี่ซีเคด้วยค่ะ
อยากไปดูมั่ง :D
ขอบคุณค่ะ
:P เอาตามลายแทง ขุมทรัพย์มหาสมบัตินี้นะครับ

http://www.pbase.com/ychankit/matt

ท่านจะรู้สึกได้ ถึงความรัก ความอบอุ่น

ได้สัมผัสรอยยิ้มที่จริงใจ

(ผมอยากมีเวปโชว์บ้างแต่ที่บ้านยังจนอยู่ไม่มีความรู้และไม่มี
เครื่องสแกนเน่อร์ครับ)
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
thanez

CK

โพสต์ที่ 13

คิดถึงพี่ CK ด้วยคนครับ พี่ CK เป็นคนแรกที่ตอบกระทู้ให้ผมในเวปนี้นะครับ ตอนที่ผมเข้าเวปนี้ครั้งแรกและโพสถามคำถามที่(ตอนนี้ดูแล้ว)ไม่ค่อยได้เรื่องนัก ขอบคุณพี่ CK ครับ กลับมาเร็วๆนะครับ
อ-ริน

CK

โพสต์ที่ 14

(ผมอยากมีเวปโชว์บ้างแต่ที่บ้านยังจนอยู่ไม่มีความรู้และไม่มี
เครื่องสแกนเน่อร์ครับ)[/quote]

ขอบคุณค่ะ

:wink:
อยากจนอย่างพี่ปรัชญามั่งง่ะ
:twisted: :twisted: :twisted:
ปรัชญา1

CK

โพสต์ที่ 15

อ-ริน เขียน:(ผมอยากมีเวปโชว์บ้างแต่ที่บ้านยังจนอยู่ไม่มีความรู้และไม่มี
เครื่องสแกนเน่อร์ครับ)
ขอบคุณค่ะ

:wink:
อยากจนอย่างพี่ปรัชญามั่งง่ะ
:twisted: :twisted: :twisted:[/quote]

:P ผมจนจริงๆครับ
เช้ามาก็ข้าวราดแกง เที่ยงก๋วยเตี๋ยว เย็นอาหารตามสั่ง
ประหยัดเหล้าไม่เคยกิน บุหรี่ไม่สูบ กาแฟก็ไม่ดื่ม
(เวลาไปนั่งทานโค๊กรอขึ้นเครื่องกลับขอนแก่น เจอราคาช้ำใจทุกที)
ไม่เคยไปหาฟังเพลงหรือคาราโอเกะ
วันหนึ่งส่วนตัวใช้เงินไม่ถึง200บาท ถ้าไม่ซื้อหนังสือ
ค้าขายหาเงินยากกว่า อาชีพก็ต่ำต้อยครับ

สู้จบนักเรียนแพทย์ไม่ได้
(แต่ภรรยาผมจบพยาบาลวิชาชีพแค่ ตรี มข.แฮะ)
จะเปิดร้านขายยาหมอตี๋ได้ไหมเนี่ย
stockms

CK

โพสต์ที่ 16

ทีแรกเห็นหัวข้อกระทู้ยังนึกอยู่ว่าพี่เจ๋งจะเชียร์หุ้น CK ด้วยเหรอ ไม่น่าจะใช่สไตล์ แต่พออ่านดูเลยทราบว่าเรียกหาคุณ CK ผมก็มองหาคุณ CK อยู่นานเหมือนกัน เห็นเฮียปรัชญาบอกว่าไปฮันนีมูน แต่ทำไมไปนานาจัง แถมมีเวปไซด์รูปลูกให้ดูอีก เอ๊ะชักจะยังไง ตกลงไปฮันนีมูนกับแฟนน่ารักคนเดียวกับที่อุ้มลูกอยู่รึเปล่าครับ คุณ CK
ล็อคหัวข้อ