ผมกำลังว่างมาก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
นาย อนุสรณ์ สวัสดี
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 31

พี่ Jeng แอบฟังข้างหน้าต่างได้มั้ยครับ อยากได้ความรู้บ้าง :D
หรือ
มีลดกี่ % สำหรับสมาชิก TVI อิอิ

อนุสรณ์
milkshaq
Verified User

โพสต์ที่ 32

ผมอยากเรียนคร๊าบ ขอสมัครคนแรกเลย แต่ไม่เอาวิธีเล่นหุ้นแบบวอร์เรนต์นะครับ อ่านมาเยอะแล้ว ขอวิธีเล่นหุ้นแบบท่านเจ๋งดีกว่า อยากเรียนมากครับ ยังไงขอเป็นลูกศิษย์คนแรกเลยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
2nd wind
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 33

ถ้าพี่เจ๋งเตรียมหลักสูตรเสร็จแล้ว ผมขอสมัครรุ่นแรกเลยนะ ตอนนี้ยังจับหลักไม่ค่อยจะถูกเลย
ake(taladhoon)

โพสต์ที่ 34

คุณเจ๋งจะสอนวิธีลงทุนแบบวอเรนใช่มั้ยครับ (ผมติดใจข้อนี้มากครับ)

คุณเจ๋งนี่มีถือหุ้นอะไรในแนววอเรนท์ด้วยเหรอครับ

ผมมองภาพคร่าวๆของคุณมันหนักไปทางเอาเหตุผลของวอเรน(ในมุมมองของคุณด้วย)มาสนับสนุนหุ้นที่คุณถือมากกว่า

ผมว่าคุณเจ๋งสอนวิธีการลงทุนสไตล์คุณเจ๋งดีกว่าครับ ผมชอบมากเลยครับถือไม่ถึงปีกำไรเป็น 100% :lol: :lol: :lol: