เรามาเลือกหุ้นแห่งปี 2548 กันดีกว่า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
tt
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เรามาเลือกหุ้นแห่งปี 2548 กันดีกว่า

โพสต์ที่ 1

จะหมดปีแล้ว สำหรับผมยกให้ mint เป็นหุ้นแห่งปี
เพราะทำท่าจะลงแล้วก็ขึ้นมาตลอด ผมก็ได้กำไรเหมือนกันนะ
ซื้อได้ที่ 4 บาท ขายไปที่ 4.1 เฮ้อ ไม่รู้อะไรมาดลใจให้ขาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 2

ที่ว่าสุดยอด ใช้เกณฑ์ที่ราคา หรือครับ
jaychou

โพสต์ที่ 3

ใครจะไปดังกว่า MATI ได้ ในปีนี้
sirikhun

โพสต์ที่ 4

PICNI ยี้แห่งปี
TPI ขึ้นศาลเยอะแห่งปี
EGAT หลอกลวงแห่งปี

:lol:
นึกไม่ออกละ
chansaiw
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ยังไม่หมดปีเลยครับทุกท่านอาจมีพลิกได้นะครับ
ไม่แน่ครับ อาจมีshot เด็ดให้เห็น
ว่าแต่ไม่ vote หุ้นที่จะเด็ดต่อเนื่องไปปีหน้าบ้างเหรอครับ
"Failure is the only way to start again intelligently"
thaistock2005

โพสต์ที่ 6

ไม่ผ่าน
ผิดหลักการ vi

:D

ล้อเล่นครับ
ล็อคหัวข้อ