สรุปผลการดำเนินงาน thaivi.com ปี 2548

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
thana1823
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สรุปผลการดำเนินงาน thaivi.com ปี 2548

โพสต์ที่ 31

ขอแสดงความยินดีด้วย แล้วแสดงความนับถือพี่ๆทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ   ขอขอบคุณคุณครรชิตเป็นอย่างมากด้วยครับ
007-s

โพสต์ที่ 32

ขอแสดงความยินดี ด้วยค่ะ  :cheers:
กราบงามๆ หลายๆหน สำหรับผู้ก่อตั้งเวบ และผู้สืบสาน ทุกท่าน และทุกรุ่น มา ณ โอกาสนี้ ค่ะ

:bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:

:D
VIB007
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 33

ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ
ที่ช่วยกันทำให้สังคมเวปนี้มีคุณภาพ
กลต ตลาด Settrade ยังให้การยอมรับ
121

โพสต์ที่ 34

ขอบคุณทีนี่ที่ทำให้โลกนี้น่าอยู่ขึ้น....อีกนิดนึงก็ยังดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตาโต

โพสต์ที่ 35

ถึงแม้นุ๋จะมาเวปนี่ไม่นานนะคะ แต่เวปนี่ก็ให้ความรู้ใหม่ ๆ กับนู๋เยอะเลยคะ

ถึงแม้นู๋จะไม่ค่อยได้โพส แต่ก็จะเอาใจเชียร์ พี่ ๆ ทุกท่านนะคะ

ที่คอยให้ความรู้ คอยแนะนำ คอยให้ข่าวสาร ต่างๆ ขอบคุณคะ  :P
dingding

โพสต์ที่ 36

ขอบคุณทั่นเว็บมาสเตอร์ และผู้ให้ความรู้ทุกท่านค่ะ

แล้ว....
ปันผลเป็นพื้นที่โหลดรูป username ละกี่ kb ดีคะ ทั่นซีเค  :ep:
ภาพประจำตัวสมาชิก
dr_norr

ผมว่าเป็การลงทุนที่คุ้มค่า

โพสต์ที่ 37

ผมว่าเป็การลงทุนที่คุ้มค่า
มีสมาชิกใหม่ ๆ เพิ่มขึ้น
อีกหน่อยก็จ่ายปันผลได้ :lol:
แมงเม่าวันนี้ จะตัวใหญ่ขึ้นในวันหน้า