สาส์นจากนายกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
kesorn
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: สาส์นจากนายกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)

โพสต์ที่ 31

ขอบคุณคุณโจ และทีมงานทุกท่านค่ะ :D
T&T

Re: สาส์นจากนายกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)

โพสต์ที่ 32

ขอบคุณ คุณโจ และยินดีอย่างยิ่งที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของที่นี่ครับ
wayo
Verified User

โพสต์ที่ 33

รุ่นน้องขอคารวะรุ่นพี่ทั้งหลาย ขอบคุณที่ทำให้สิ่งดีๆได้เกิดขึ้นมาจนถึงวันนี้ วันที่ผมได้เริ่มต้นอย่างถูกต้อง
whiteknight_p
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 34

ขอบคุณผู้เสียสละทุกท่านจากใจครับ
:bow: :bow: :bow: :bow: :bow:
-----------------------------------------
เกิดเหตุอะไร อย่าตื่นใจ ไปตามเขา
ปัญญาเรา มีหน้าที่ พิพากษา
ต้องดูน้ำ ดูลม ระดมมา
พิจารณา เชิงชั้น หมั่นตริตรอง
-----------------------------------------
ท่านพุทธทาสภิกขุ
ziannoom

โพสต์ที่ 35

My Idol
ซื้อเมื่อราคาต่ำกว่ามูลค่า ขายเมื่อมูลค่าต่ำกว่าราคา
dr1

โพสต์ที่ 36

สงสัยตอนเขียนข่าวeditคำพูดสลับคนกัน
น่ีแหละน้า...เรื่องสัปปะรส ทำไม่เป็นสัปปะรส

แต่ก็ขอบคุณสื่อนะฮะ ที่เป็นกระบอกเสียงให้ไทยวีไอของพวกเรา

แต่...
รูปนายกอันเป็นที่รักของพวกเราน่ะ
ถ่ายใหม่สักทีให้มันหล่อๆเหมือนตัวจริงได้มั้ย
รู้อยู่หรอก ว่าชาววีไอชอบอะไรที่มันundervalue
แต่ขนาดเงาะยังไม่ถอดรูปเป็นสังข์ทองเนี่ย
มันมากไปนะฮะ
ไม่ต้องถึงกับไส่เสื้อกั๊ก ทักซีโด้ เป็นนายแบบเหมือนค่ายอื่นหรอก

เถอะนะ นะ พี่นักข่าวที่รักมว้าก มวาก
จุ๊บ จุ๊บ
samatah
ภาพประจำตัวสมาชิก
dome@perth

โพสต์ที่ 37

ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่ง ของสมาคมครับ
ขอบคุณโจ ที่รับอาสาเป็นผู้นำครับ
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
ภาพประจำตัวสมาชิก
minnaja

โพสต์ที่ 38

ขอบคุณค่ะ :D :idea: :B
pipopes

โพสต์ที่ 39

เป็นสมาชิกใหม่แต่ขอแสดงความชื่นชมในน้ำใจและความเสียสละของท่านนายกฯครับ
NongZ

โพสต์ที่ 40

ขอบคุณ คุณโจ และทีมงาน

เป็นกำลังใจให้ต่อไปค่ะ