ท่านใดพอจะให้ข้อมูลของ SPPT ได้บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
gtnop
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ท่านใดพอจะให้ข้อมูลของ SPPT ได้บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

อยากได้ข้อมูลของ SPPT ว่าน่าสนใจหรือเปล่า หาขัอมูลเพิ่มเติมได้ที่ไหนครับ หรือใครกำลังดูตัวนี้อยู่บ้างหรือเปล่าครับ
สุมาเอี๋ยน
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

SPPT

โพสต์ที่ 2

อยู่ในหมวด Electronics components ครับ ข้อมูล หาได้จาก
www.settrade.com
www.sec.or.th
จะมีรายงานประจำปีและข้อมูลการวิเคราะห์ครับ
หรือดูรายละเอียดเพิ่มที่ web บริษัทก็ได้ครับ
ถ้ามีโบรกเกอร์ที่ใช้บริการอยู่ก็สามารถขอบทวิเคราะห์ได้ครับ
รอยเจ็บปวดของนักสู้ ไม่ได้อยู่ที่การล้ม แต่อยู่ที่ไม่ยอมลุกขึ้นสู้อีกครั้ง
โพสต์โพสต์