Money talk@SET14Dec13วางแผนการเงินฯกับVIกับหุ้นไทยปี57

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Nevercry.boy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: Money talk@SET14Dec13วางแผนการเงินฯกับVIกับหุ้นไทยปี57

โพสต์ที่ 31

คุณ i-salmon นี่เป็น idol ของผมเลย ขอบคุณมากครับ
เด็กผู้ชายไม่ร้องไห้
http://nevercry-boy.blogspot.com/
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

Re: Money talk@SET14Dec13วางแผนการเงินฯกับVIกับหุ้นไทยปี57

โพสต์ที่ 32

คลิปย้อนหลังครับ :D
[youtube]V-fPLVPq0Ec[/youtube]
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
amornkowa
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

ขอบคุณครับ
sorawut
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 34

อีกตอนครับ :)
[youtube]Nah4WTHQ7s0[/youtube]
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น