เด็กที่เล่นในทศกัณฐเด็ก นี่เก่งมากเลยคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
hot
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เด็กที่เล่นในทศกัณฐเด็ก นี่เก่งมากเลยคับ

โพสต์ที่ 1

ทำไมเด็กสมัยเก่งขนาดนี้  สมัยผมเป็นเด็กไม่เห็น
มีเด็กแสดงความสามารถเรื่องความจำได้ขนาดนี้เลย

รายการที่work จัดนี้ผมว่าดีนะคับ  ทำให้เรา
รู้ และเด็กที่มีความสามารถ  ได้แสดงออก
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

เก่งครับเด็กคนนี้ จำหน้าได้มากจริงๆ ผมก็ดูเขาทุกอาทิตย์
แม่เขาสอนเก่ง จริงๆ

เมื่อกี้ขำ ๆ ที่เขาบอกว่าไม่รู้จักหน้าคุณปัญญา ตอนหนุ่มๆ

พอคุณปัญญา ถามว่าถ้าเจอตัวจริง จะบอกเขาว่าอย่างไร

เด็กก็บอกว่า จะบอกว่า ขี้เหร่

ดูไปขำไป
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
hot

โพสต์ที่ 3

คนยุคหน้า  ถ้าจะมีคนมีคุณภาพในสังคมกำลัง
เติบโต ไปข้างหน้าอีกมา  เราผู้ใหญ่วันนี้ต้อง
หาทางให้เขาเติบโต  ไม่ให้อะไรมาให้เขาเสีย
โอกาส  นะคับ  ผมว่า
Soontaree

เห้นด้วยว่าเด็กคนหนึ่งเก่งมาก ๆ

โพสต์ที่ 4

คุณพ่อ คุณแม่ คุณครูอบรมสั่งสอนดีมาก เป็นเด็กที่มีคุณภาพมาก
โตขึ้นเป็นทรัพยากรที่มีค่ามากของชาติแน่นอน  ดีใจที่มีรางวัล
ใหญ่ ๆ รอให้เค้าอยู่มากมาย  เด็กเก่ง ๆ อย่างนี้ สมควรที่จะ
สนับสนุนเค้าค่ะ  ที่บ้านจะติดตามดูน้องหนูคนนี่ตลอดเพราะ
ภาพบางภาพเราไม่รู้จักแต่น้องคนนี้รู้จัก ขอปรบมือให้แรง ๆ
และเป้นกำลังใจในน้องและครอบครัวค่ะ

:D  :)
โพสต์โพสต์