นักเก็งกำไร คอนโด แห่ขายใบจองกันแถว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
hot
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

นักเก็งกำไร คอนโด แห่ขายใบจองกันแถว

โพสต์ที่ 1

จากนี้จะขายได้ไหมคับ
phobenius

โพสต์ที่ 2

ใครขายมั้งอะ ผมจะได้ไปต่อรองลดให้หน่อย
อยากได้คอนโดใกล้ๆรถไฟฟ้าเหมือนกัน
ขุนอิน

โพสต์ที่ 3

ผมก็ผ่อนอยู่ห้องนึงเนี่ย ใกล้รถไฟฟ้า ไว้พักเวลาทำงานแล้วต้องกลับบ้านดึก

ผ่อนดาวน์อยู่ ถ้ารู้เป็นอย่างนี้ใจเย็นอีกหน่อย อาจได้ของถูกกว่า  :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย

Re: นักเก็งกำไร คอนโด แห่ขายใบจองกันแถว

โพสต์ที่ 4

hot เขียน:จากนี้จะขายได้ไหมคับ
โครงการไหนคุณ hot เผื่อน่าสนใจ ??
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
hot

โพสต์ที่ 5

เห็นคนขายโครงการของap ที่ใกล้พันธ์ทิยพ์คับ
Pinola

คอนโด

โพสต์ที่ 6

ติดต่อจากไหนได้บ้างครับผม
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai

โพสต์ที่ 7

8) มาซื้อของlpnที่เหม่งจ๋ายก็ได้นะครับ
    ชนกะหลังหมู่บ้านผมเลย
    จะได้เป็นเพื่อนบ้านกัน
    นั่งมอไซค์สัก5นาทีก็ถึงที่ขึ้นรถใต้ดิน
    อาหารการกินเพียบ
    อยู่ริมถนนข้างใน ปกติเงียบๆครับไม่หนวกหู อยู่สบาย
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
bennn

โพสต์ที่ 8

กรุงเทพรถมากขึ้นทุกวันนะครับ
ติดมากขึ้นเรื่อยๆ ทั้งที่ราคาน้ำมันสูงขึ้นเช่นกัน
คนที่บ้านไกลจะยอมย้ายไปอยู่คอนโดกันมั้ยครับ?
โพสต์โพสต์