ผ่านมาครึ่งปีพอร์ตแต่ละคนเป็นยังไงกันบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
krittapon_r
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผ่านมาครึ่งปีพอร์ตแต่ละคนเป็นยังไงกันบ้างครับ

โพสต์ที่ 31

ตอนต้นปีพึ่ง รับ PTL กะ UMS มาครึ่งปอด
ปอดพังเลยครับ
ขอไปกินเหล้าก่อนดีกว่า
:drink:  :drink:  :drink:
...กินเหล้า...จน...เครียด
chaiyos

โพสต์ที่ 32

[quote="สุมาอี้"]ผมก็เคยขายหมูแบบแสบๆ มาแล้ว 2 ครั้งในรอบแค่ 2 ปี

ตัวแรก
GMMM ติดดอย 12 บาทมาหลายเดือนเหลือแค่ 11.3 บาท พอข่าว MATI มาวันแรกราคาพุ่งเป็น 12.4 บาท ผมรีบขายทิ้งทันที

วันรุ่งขึ้นเจ้านายมาบอกว่า "เออ พี่ไม่รู้พี่ดูผิดป่าวนะ พี่เห็น GMMM มัน Top gainer น่ะ"
^.^
Tick...Tick...Tick...Tick...Tick
สุมาอี้

โพสต์ที่ 33

ผมไม่มีพอร์ตที่สิงคโปร์ครับ
http://dekisugi.net
ไม่ค่อยได้เช็ค PM เลยครับ ต้องการติดต่อผม อีเมลไปที่ [email protected] จะชัวร์กว่าครับ
chaiyos

โพสต์ที่ 34

โอเคครับ

พอดีกำลังสนใจ Thai Bev
^.^
Tick...Tick...Tick...Tick...Tick