TRU ซิลลิ่งขาด แบบมีแต่ bid อย่างเดียว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
BPT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

TRU ซิลลิ่งขาด แบบมีแต่ bid อย่างเดียว

โพสต์ที่ 1

ผมไม่ได้เห็นหุ้นที่ซิลลิ่งขาดแบบนี้มานานแล้ว ไม่น่าเชื่อเลยว่าจะมาเป็นกับ TRU
Solo

โพสต์ที่ 2

มีข่าวลือ ว่า ทาง Toyota / GM จะขอ takeover ครับ

แต่ ทาง บริษัท บอกว่า ไม่น่าจะมี ครับ และ ตอนนี้ กรรมการ ยังติดประชุมอยู่ครับ

เรื่องอะไร ไม่ทราบครับ

หรือจะเป็น ว่า จริงคือเท็จ หรือ เท็จคือจริง หนอ
ควรลงทุนอย่างรอบคอบ ในหุ้นดีและราคาไม่แพง ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
CEO

โพสต์ที่ 3

สงสัยคนในเวบTVI นี้จะไปด่าเขาไว้เรื่องแจก warrant ให้เจ้าของเยอะไปนะครับ เลยลิ่งประชดซะเลย

5555
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
ล็อคหัวข้อ