ไม่เข้าใจว่าทำไมผมโพสท์กระทู้ในร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Erysipeliothrix
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไม่เข้าใจว่าทำไมผมโพสท์กระทู้ในร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้

โพสต์ที่ 1

ทั้งๆที่ผมก็เป็นคนธรรมดาคนหนึ่งเหมือนกัน บอกให้ส่งคำขอไปก็ส่งไปให้แล้ว รอเป็นชาติ หวังไว้ว่าจะได้โพสต์กระทู้ที่เล่าประวัติถึงหุ้นดีๆ ให้คนอื่นได้ดูบ้าง แต่นี่อะไรกัน... คุณรู้มั้ยผมเข้ามาดูทุกวันว่าถึงวันที่ผมจะได้โพสต์กระทู้ได้หรือยัง วันนี้ผมรู้แล้ว...

ลาก่อนครับ ชาว TVI ผมคงไม่มีศักดิ์ศรีพอที่จะอยู่ที่เว็บนี้
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน แล้วทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด...
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 2

:roll: คนหนุ่มสมัยนี้ ใจร้อนจริงๆแฮะ :roll:

PM ไปถามพี่เจ๋งก็จบแล้ว เรื่องแค่นี้
แหม..กำลังจะเดินไปเจอสิ่งที่ดีๆ ที่อาจจะเปลี่ยนชีวิต
โดนหนามตำเท้านิดเดียว ก็จะเลิกเิดินซะแล้ว :roll:
ภาพประจำตัวสมาชิก
ayethebing
Verified User

โพสต์ที่ 3

คุณ Erysipeliothrix ใจเย็นๆ หน่อยครับ พี่เจ๋งเค้าคงยุ่งนะครับ

อย่าเพิ่งปายยยยยยยยยยๆ
ขอนไม้อันนิ่งสงบ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ลงทะเบียนให้แล้ว ครับ โพสได้แล้วครับ

อืมแต่ผมเข้าไปดูที่โครงการร้อยคนร้อยหุ้น คุณ ก็ไม่ลงไว้นะว่าจะขอเป็นเจ้าบ้าน และส่งคำขอ มาทางผมละเปล่า หรือว่าส่งไปทางอื่น ถ้าขอมาทางผม ก็ ง่ายๆคือ PM มาคุยเป็นการส่วนตัวได้เลย

ถึงผมจะมาช่วยฟรีๆ แต่ผมก็เข้ามาบ่อยพอสมควร เรื่องแบบนี้ปกติก็ไม่ได้เกิดขึ้น เพราะผมเข้ามาบ่อย

ก่อนจะว่าใคร ทำไมไม่ลองถาม ก่อนว่า

ผมขอโพสในโครงการร้อยคนร้อยหุ้น ผมต้องทำอย่างไร รับรองจะมีคนมาตอบแทนผมตรึมเลย เพราะมีหลายคนเป็นเจ้าบ้านอยู่

คือว่า ที่นี่ เป็นเว็บแบบช่วยๆกันดูแล ทุกๆคนมีความรู้สึกที่ดี และรู้สึกเป็นเจ้าของ ก็เลยเข้ามาช่วยๆกัน

เช่นพี่ครรชิตก็ช่วยน้องๆ โดยการทำอัพเดดข้อมูล

คุณมนก็ช่วย แต่งบทความดีๆ

คุณ viboon ก็ช่วยถ่ายทอดหลักการที่ได้อ่านจากหนังสือมามากกว่า 20 เล่ม

ผมไม่มีเหตุอันใดต้องขอโทษนะ งานนี้ เพราะผมไม่ได้รับ ข้อความในการสมัครเลย ยกเว้น โดนตำหนิ แบบงอนๆเล็กน้อย ในกระทู้นี้

แต่ไม่เป็นไร พวกเราโตโตกันแล้ว อยู่ต่อเถอะ ยินดีต้อนรับ

:D :D :D

อืมเพื่อเป็นการปรับปรุงระบบงานให้ดีขึ้น รบกวนช่วยบอกด้วยว่า ที่ขอมา นี่ ขอไปทางไหนครับ เพราะ ถ้าเป็น PM ผมต้องเห็น เนื่องจากเปิด เว็บ TVI ทุกวัน

ถ้าเป็นการโพสขอ ผมก็ต้องเห็นเมื่อกี้ไปเช็คก็ไม่มี

ผมจะได้แนะนำให้เว็บมาสเตอร์เขาปรับปรุงระบบงานให้ครับ
ล็อคหัวข้อ