ดูราคา Comodity ได้ที่เวบไหนบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
gvi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ดูราคา Comodity ได้ที่เวบไหนบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

พี่ครับเราจะดูราคาสินค้าโคภัณฑ์ เช่น ราคา กระดาษ เหล้ก Wheat ได้จากไหนบ้างครับ สอนหน่อยนะครับ :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai

โพสต์ที่ 2

8) น้อง gvi เป็นไรกับน้องหวี HVI หรือเปล่าครับ

ส่วนที่น้องถามลองตามลิ๊งไปดูนะครับว่าใช่ที่อยากได้หรือเปล่า

http://www.kitcometals.com/
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
MarginofSafety

โพสต์ที่ 3

[quote="por_jai"]8) น้อง gvi เป็นไรกับน้องหวี HVI หรือเปล่าครับ
"Winners never quit, and quitters never win."
gvi

โพสต์ที่ 4

พี่พอใจครับ ชื่อผมคล้ายกับพี่ HVI เป็นความบังเอิญนะครับ ตอนผมตั้งชื่อก็ยังไม่รู้จักพี่หวีครับ แต่ตอนนี้ผมเป็นรุ่นน้องพี่หวีแล้วแหละครับ ขอบคุณสำหรับลิ้งค์นะครับ :D
โพสต์โพสต์