ใครรู้ เวบไซต์ของ บริษัท ไอที ซิตี้ จำกัด (มหาชน) บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

ใครรู้ เวบไซต์ของ บริษัท ไอที ซิตี้ จำกัด (มหาชน) บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ผมหาในข้อมูลของบริษัท ใน SET และ กลต.  
ไม่เจอ เวบไซต์ของ  บริษัท ไอที ซิตี้ จำกัด (มหาชน)

เป็นไปได้ไงนี้ งง  :roll:
บริษัท ค้าขายสินค้า IT คอมพิวเตอร์ แต่ไม่มีบอกชื่อ เวบไซต์
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
woody
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมจำได้ว่าเค้ามีแต่ Corporate Webiste นะครับ Commercial นี่ยังไม่มี แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้วเหมือนกันครับ  :wink:
Impossible is Nothing
Little Donkey
Verified User

โพสต์ที่ 3

ลองเข้าไปที่ www.itcity.co.th คับ ยังเข้าได้อยู่คับ
CK

โพสต์ที่ 4

เขาไม่ขายสินค้าออนไลน์ครับ เน้นแต่ outlet
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณ ครับ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
โพสต์โพสต์