รายชื่อผู้ลงทะเบียน Company Visit TR

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

รายชื่อผู้ลงทะเบียน Company Visit TR

โพสต์ที่ 1

กรุณาตรงต่อเวลครับ

----------------------------------------------------------------------------------

หมายกำหนดการ Company Visit : บริษัท ไทยเรยอน จำกัด (มหาชน)

วันเสาร์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ. 2547

8:30 พร้อมเพรียงกันที่บริษัท อาคารมหาทุนพลาซ่า ถนนเพลินจิต ปทุมวัน
(กรุณาตรงเวลาเพื่อออกเดินทาง)
10:00 ถึงโรงงานที่ จ.อ่างทอง
10:00 ชม VDO presentation (พร้อมรับประทานของว่าง)
11:00 เยี่ยมชมโรงงาน (ให้เวลาประมาณ 2 ชั่วโมง)
13:00 รับประทานอาหารกลางวัน
14:00 พบผู้บริหารขอบริษัท พร้อมตอบข้อซักถาม
15:00 พร้อมกันเพื่อเดินทางกลับ
17:00 ถึงกรุงเทพ อาคารมหาทุนพลาซ่า โดยสวัสดิภาพ

ทาง TVI ขอบคุณบริษัทไทยเรยอน ที่ให้ความอนุเคราะห์ผู้ถือหุ้น TR และสมาชิกของThaivalueinvestor.comให้ได้มีโอกาสเยี่ยมชมบริษัท รวมถึงการจัดเตรียมจัดเตรียมยานพาหนะ ของว่าง และอาหาร โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย

ขอขอบพระคุณ คุณมยุรี ณ รังศิลป์ ที่ให้ความร่วมมืออย่างดียิ่งมา ณ.โอกาสนี้

รายชื่อผู้ลงทะเบียนแล้ว

1 คุณ อนุรักษ์ บุญสว่าง เมื่อ 4/2/47
2 คุณ สกล งามเลิศชัย เมื่อ 4/2/47
3 คุณ สุรพล เสริมศักดิ์สกุล เมื่อ 4/2/47
4 คุณ เจนวิทย์ ศรีวิวัฒนางกูร เมื่อ 5/2/47
5 คุณ สุมาลี ศรีวิวัฒนางกูร เมื่อ 5/2/47
6 คุณ ณัฐพล อัครชนียากร 6/2/47
7 คุณ ชาญชาย ชาญวงษ์ เมื่อ 5/2/47
8 คุณ ฐิติ อนันต์ประกฤต เมื่อ 5/2/47
9 คุณ โสภณ ประสพพร 9/2/47
10 คุณ วัชรศักดิ์ กิ่งศักดิ์
11 คุณ vichai phububphapan
12 คุณ Korakot Suwanvesh
13 คุณปิยดา ตัณฑ์ศุภศิริ 6/2/47
14 คุณ สายัณห์ แก้วอินทร์ 6/2/47
15 คุณ มานิต ชัยสุขสวัสดิ์
16 คุณ วิทยา องค์วิริยะพันธ์
16 คุณ ธวัชชัย คุณพิทักษ์วัฒนา
17 คุณ กุศล ฮวดพรหม
18 คุณ กรกฎ สุวรรณเวช
19 คุณ วุฒิพงศ์ วรวิสุทธิกูล
20 คุณ ฑิฆัมพร หลวักประยูร
21 คุณ อดิศักดิ์ ปัญจคุณาธร
22 คุณ ธีมนัส เกียรติเดชปัญญา
23 คุณ กลมชนก กัณห์วานิช
24 คุณ พรศรี ชัยสุขสวัสดิ์
25 คุณประสิทธิ์ เจริญงามพิศ
26 คุณ ARORA รอชื่อจริงครับ
27 คุณ พีรนาถ ชลศิริวานิชย์
28 คุณ ธันวา เลาหศิริวงศ์
29 คุณ นฤมล กิ่งศักดิ์
30 คุณ วัชรศักดิ์ กิ่งศักดิ์
แก้ไขล่าสุดโดย Mon money เมื่อ พุธ ก.พ. 18, 2004 11:05 am, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
Jeng
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ว้าว ใกล้ความจริง 30 คนเข้าไปทุกที คราวหน้า ขอไป syntec นะคุณมน อยากรู้ว่า รัฐบาลกำลังจะก่อสร้างอีก 1.5 ล้านๆ แล้วมีผลอย่างไรต่อ syntec

ทำไม setcall ของอ.ณัฐวุฒ ถึงฟันธงหุ้นตัวนี้

อิอิ สมัยก่อน พลาด ITD ไปแบบไม่น่าเชื่อ เพราะดูไว้ ตอน ITD ราคา 26 บาท ตอนนั้น นักวิเคราะห์ก็มองไม่ค่อยดีเท่าไรพี่ก็เลยไม่กล้าที่จะสนใจ ITD
harry
Verified User

โพสต์ที่ 3

เย้!! มีชื่อครับ

แล้วกำลังมาถามเลยว่า พี่ๆคิดไว้ยังว่าคราวหน้าจะไปที่ไหน ผมได้หมดครับ จะได้ไปรับรู้ข้อมูลความรู้เพิ่มเติม
Expecto Patronum!!!!!!
มือใหม่หัดขับ

โพสต์ที่ 4

เอ อยากไป Company Visit ด้วยน่ะค่ะ อยากทราบว่าพี่ๆ จะไปถามอะไรผู้บริหารบ้าง แล้วก็อยากไปดูมุมมองของ VI น่ะค่ะ ไม่ทราบว่ายังมีที่เหลืออยู่มั้ยคะ พอจะแทรกไปได้ไหมคะ ต้องสมัครอย่างไรบ้างคะ
harry

โพสต์ที่ 5

แล้วต้องแต่งตัวเรียบร้อยมากมั้ยครับพี่ แล้วต้องเอาบัตรประชาชนไปป่าวครับ เอากล้องไปได้ป่าว(เผื่อใครจะเอาไปด้วย) จะได้รู้ก่อนครับ ยังมีเวลาเตรียมตัว
Expecto Patronum!!!!!!
Joey

โพสต์ที่ 6

ขอไปด้วยครับ ขอโทษด้วยครับที่แจ้งช้า

ประสิทธิ์ เจริญงามพิศ

ขอบคุณมากครับ
Aurora

โพสต์ที่ 7

ไม่ทราบว่าเข้ามาช้าไปหรือเปล่า อยากไปด้วยค่ะ พี่จะแจ้งชื่อได้ที่ไหนคะ คุณมน ขอ e-mail address หน่อยได้ไหมคะ มีเรื่องจะถามนิดหน่อยค่ะ
Mon money

โพสต์ที่ 8

ได้ครับพี่ [email protected] ครับ
Aurora

โพสต์ที่ 9

อรชุดา จิตอนุตรโชติค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Jeng
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 10

ประสบความสำเร็จอย่างงดงามจริงๆครับเรื่อง visit company นี่

ยังไง ขอให้จัดเดือนละครั้งนะครับ แต่ละคนอาจจะสนใจหุ้นคนละตัว หรือว่าง ไม่ตรงกัน แต่ก็ขอให้จัดเดือนละครั้ง ปีละ 12 ครั้งนะครับคุณมน

จะเป็นประโยชน์ต่อนักลงทุนมากเลยครับ

คราวหน้าขอไป mbk lalin tf psl tcb bigc makro bat-3k stanly gyt pr sauce tbsp ta ucom shin major se-ed aprint เอามันทุกตัวเลยที่อยู่ในโครงการร้อยคนร้อยหุ้น

อิอิ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 11

Jeng เขียน:ว้าว ใกล้ความจริง 30 คนเข้าไปทุกที คราวหน้า ขอไป syntec นะคุณมน อยากรู้ว่า รัฐบาลกำลังจะก่อสร้างอีก 1.5 ล้านๆ แล้วมีผลอย่างไรต่อ syntec

ทำไม setcall ของอ.ณัฐวุฒ ถึงฟันธงหุ้นตัวนี้

อิอิ สมัยก่อน พลาด ITD ไปแบบไม่น่าเชื่อ เพราะดูไว้ ตอน ITD ราคา 26 บาท ตอนนั้น นักวิเคราะห์ก็มองไม่ค่อยดีเท่าไรพี่ก็เลยไม่กล้าที่จะสนใจ ITD
นาย สาโรจน์ วรรณมโนมัย

ขอลงทะเบียนไปไทยเรยอนด้วยครับ

โพสต์ที่ 12

กรุณาโทรมาบอกด้วย09-671-8256
ล็อคหัวข้อ