หลังประกาศผลประกอบการ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

หุ้นที่แต่ละท่านถือประกาศผลออกมาเป็นไปตามคาดหรือดีกว่าคาดหรือผิดหวังครับ

ของผมประกาศมา 1 ตัว ต่ำกว่าคาดเล็กน้อยเนื่องจากค่าเงินบาทแข็ง ยังถืออยู่ไม่ขายครับ :)
Aim
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

มี 2 ตัวออกมาดีค่ะ เสียดายตอนที่ราคาลงไปเยอะซื้อไม่ทัน (มัวแต่รอให้ลงไปมากกว่านั้น) :lol:
อีกตัวก็ต่ำกว่าที่คาดไว้ แต่คิดว่าเขาน่าจะแก้ปัญหาได้ ก็คงจะถือต่อค่ะ :oops:
อีก 2 ตัวยังไม่ออกค่ะ กำลังรออย่างใจจดใจจ่อ... :?:
ล็อคหัวข้อ