หุ้น mme เป็นหุ้นแบบ เกรแฮมได้มั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Tic
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้น mme เป็นหุ้นแบบ เกรแฮมได้มั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

หุ้น mme เป็นหุ้นแบบ เกรแฮมได้มั้ยครับ เห็นราคาลงมามาก มีแนวโน้วดีหรือไม่ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Luty97
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

เป็นหุ้นก้นบุหรี่ที่อาจไหม้แขนได้ป่าวครับ  :lol:
หลักของความสมดุล
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 3

เป็นหุ้นก้นบุหรี่ที่อาจไหม้แขนได้ป่าวครับ  
เห็นด้วยกับ คุณ ไลท์โตะ อย่างยิ่งครับ    วันนี้ฟังญาติเล่าเรื่องใน
ที่ประชุม SST  แล้วยังเคือง เสี่ยไมด้าไม่หายเลย......จำไว้  ปีหน้าเจอกันแน่
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
Ryuga

โพสต์ที่ 4

ถ้าลงมา 0.85 บาท เมื่อไหร่ก็เกรแฮมแล้วครับ แต่อยากรู้จริงๆ ว่าใครติดที่ 39.00 บาท P/E 100 เท่า :lol:
path2544

เล่าให้ฟังหน่อย...

โพสต์ที่ 5

[quote="น้ำครึ่งแก้ว"]
เห็นด้วยกับ คุณ ไลท์โตะ อย่างยิ่งครับ
ไม่เก่งทั้งวิเคราะห์เทคนิค ปัจจัยพื้นฐาน แต่เราก็ยังรั้นที่จะรวยเพราะหุ้น
น้ำครึ่งแก้ว

โพสต์ที่ 6

ถึงคุณ path 2544   ตามได้ที่ร้อยคนร้อยหุ้น SST ได้เลยครับ มีผู้โพสถ์ไว้
แล้ว  :lol:  :lol:
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
โพสต์โพสต์