พบกับงาน TVI Meeting เร็วๆนี้ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
bandi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พบกับงาน TVI Meeting เร็วๆนี้ครับ

โพสต์ที่ 91

จองวันนี้เลยได้ไหมครับ

แบบว่าไม่อยากพลาด
ความเสี่ยงไม่ได้อยู่ในตัวหุ้น
แต่อยู่ในตัวเรา
nanchan

โพสต์ที่ 92

น่าสนใจมากครับ

คิดว่าตอนเย็นคงไปได้
เฝ้าดูไป โดยใจที่เป็นกลาง
ภาพประจำตัวสมาชิก
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 93

ตัวรายการสัมมนาน่าสนใจมากๆครับ
มี workshop ด้วย

เสียดายจริงๆ ไม่สามารถไปรวมงานตอนกลางวันได้   :'O
"Hope is not a strategy"
eak

โพสต์ที่ 94

อยากไปครับ ทำงานอยู่กรุงเทพ แต่สัปดาห์นั้นกลับบ้านต่างจังหวัด อยากให้มีทางออกสำหรับผู้ที่ไปไม่ได้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
prasits
ผู้ติดตาม: 1

จองด้วยคน 1 ที่ ไม่ทราบว่าจ่ายเงินยังไงคับ

โพสต์ที่ 95

จองด้วยคน 1 ที่  ไม่ทราบว่าจ่ายเงินยังไงคับ
pinklady

Re: จองด้วยคน 1 ที่ ไม่ทราบว่าจ่ายเงินยังไงคับ

โพสต์ที่ 96

[quote="prasits"]จองด้วยคน 1 ที่
Sumotin

โพสต์ที่ 97

ขอถามหน่อยครับ ถ้าผมไป ตอนเช้า ได้ แค่ประมาณ ถึง 10-11 โมง จะมี CD หรือ DVD เกี่ยวกับ การสัมมนาในช่วงบ่ายไหมครับ เพราะ ตอนบ่ายพอดีผมมีเรียนหนะครับ
Timing is everything, no matter what you do.

CAGR of 34% in the past 15 years of investment
โอ@

โพสต์ที่ 98

Sumotin เขียน:ขอถามหน่อยครับ ถ้าผมไป ตอนเช้า ได้ แค่ประมาณ ถึง 10-11 โมง จะมี CD หรือ DVD เกี่ยวกับ การสัมมนาในช่วงบ่ายไหมครับ เพราะ ตอนบ่ายพอดีผมมีเรียนหนะครับ
แนะนำให้มาตอนกินข้าวตอนเย็นเลยดีกว่าครับ
_________
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 99

โอ@ เขียน: แนะนำให้มาตอนกินข้าวตอนเย็นเลยดีกว่าครับ
ผมว่ามาเถอะครับ ตอนเช้านั่นแหละเด็ดสุด
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
Basketman

โพสต์ที่ 100

ตื่นเต้นจิงๆเลยครับ ส่วนตัวเป็นคนที่อ่อนเรื่องตัวเลขเอามากๆ ได้ยินคำว่าบัญชีก็หนาวแล้ว(จะฟังอ.มนตรีเข้าใจมัยนี่) แต่จะพยายามเต็มที่ครับ. :D
miracle

โพสต์ที่ 101

Mon money เขียน: ผมว่ามาเถอะครับ ตอนเช้านั่นแหละเด็ดสุด
อ้าวแบบนี้ ทัน...ออกหรือเปล่าเนี่ย
เพราะเด็ดจริงไหมต้องพิสูจน์
:)
miracle

โพสต์ที่ 102

ลืมไปครับ
หากระดาษปากกาและสิ่งที่สามารถจดไปได้
เตรียมไปด้วยก็ดีน่าครับ

เพราะความจำของคนเรามันจำได้ประมาณ 25% ของเรื่องที่ได้ฟังต้องระวังด้วยน่าครับ
จดดีกว่าจะได้กันลืมน่าครับ

โอ@

โพสต์ที่ 103

คาดว่ามีการสื่อสารเข้าใจผิดกัน

สำหรับทุกท่านนะครับ
มาตอนเช้าผมว่าเด็ดกว่าตอนกินข้าวครับ

แต่ถ้าเหมือนคุณ Sumotin  ที่จะมาได้ถึงแค่ 10 โมง
ซึ่งหมายความว่าอยู่ในงานตอนเช้าได้แค่ 1 ชม.
เลยแนะนำให้มาตอนเย็นเลยดีกว่าหน่ะครับ
_________
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 104

กินข้าวนั่นแหละเด็ดสุดๆ ตอนเย็นก้น่าจะเป็นการตกผลึก ถ้าเช้ามาไม่ได้ มาเย็นเลย ทั้งอิ่มท้อง อิ่มความคิด แถมเมาไม่ขับอีกหน่อย
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
โอ@

โพสต์ที่ 105

งั้นสรุปว่า มาทั้งวันกันเลยดีกว่าครับ :)
_________
tatandchin

โพสต์ที่ 106

cryptonian_man เขียน:
ผมเด็กใหม่ อยากไปเหมือนกันครับแต่อยู่ต่างจังหวัด ถ้ามีบันทึกการพูดคุยเป็นซีดี จะดีมากเลยครับ

หรือเป็นเทปการพูดคุยก็ยังดีครับ น่าจะขายดีอยู่ เสียแต่จะไม่เห็นหน้าหล่อๆ ของแต่ละท่านนี่สิครับ อิอิ
[/list][/quote]

เรื่อง cd หรือ dvd พอมีใครเป็นธุระให้กับผู้ขาดโอกาส (งานนี้) บ้างไหมครับ ไม่รู้ว่าไปถึงไหนแล้ว
ขอบคุณครับ