หุ้นขึ้นกันขนาดนี้มีใครทำอะไรไปบ้างครับ ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
khun_parinya
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นขึ้นกันขนาดนี้มีใครทำอะไรไปบ้างครับ ?

โพสต์ที่ 31

ทำอะไรไม่ได้ครับ ไม่ได้ทำอะไรด้วย เพราะตัวที่ขึ้นพรวด ๆ นั้น เป็นธุรกิจที่ผมไม่เข้าใจเลย
murmur

โพสต์ที่ 32

:P  :P
leksmile
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

[quote="nearly_vi"]ป่าวหรอก ขอโทษ
ผมอาจจะไม่ค่อยมีความรู้

เลย งงว่า การทำ new high กับการเก็บเข้า port มันเกี่ยวกันหรือ?

แหะๆ
Linsu_th

นั่งรอดู...

โพสต์ที่ 34

นั่งรอดู... :welcome:
หุ้นใน Port ยังขยับขึ้นนิดหน่อย เพราะเป็นหุ้นตัวเล็กที่ ต่างชาติไม่ได้เล่นมั้ง
แต่ก็พอใจเพราะทั้ง Port ยังสีเขียว..แม้ราคาจะไม่ขยับเท่าไร
ลงทุนในธุรกิจที่เราเข้าใจ...ในราคาที่เหมาะสม...ลงทุนเหมือนเป็นเจ้าของกิจการเอง...มีความสุขกับธุรกิจของเราเอง :cool: