เตือนความจำสำหรับผู้ที่มีหุ้น P-FCB ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ekasith
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เตือนความจำสำหรับผู้ที่มีหุ้น P-FCB ครับ

โพสต์ที่ 1

บริษัทจะขายหุ้นบริษัท เอฟซีบี เวิรลด์ไวด์(ประเทศไทย) จำกัด
ให้กับ บริษัท เอฟซีบี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด จำนวน 51% ของ
ทุนจดทะเบียนภายในวันที่ 31 มีนาคม 2547 นี้นะครับ

การขายจะทำให้เกิดผลกระทบต่อปัจจัยพื้นฐานของ P-FCB ใครที่ถือหุ้นตัวนี้อยู่โปรดติดตามอย่างใกล้ชิดครับ ว่าจะขายกันที่ราคาเท่าไร ผลกระทบจะเป็นอย่างไรบ้าง
Solo
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณที่มาเตือนครับ
ควรลงทุนอย่างรอบคอบ ในหุ้นดีและราคาไม่แพง ครับ
ล็อคหัวข้อ