www.thaivi.com

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
sattaya
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 31

:bow:  :bow:  :bow:
ขอบคุณและสัญญาว่าจะเป็นส่วนหนึ่งของสังคมที่ดีของ thaivi ตลอดไปครับ
สติมา ปัญญาเกิด
noooon010
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

มาร่วมแจม เอ๊ย มาขอบคุณด้วยคนนะครับ :lol:
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
Vangogh

โพสต์ที่ 33

Thanks very much to the webmasters and all members for sharing any value experiences.  :cheers:
march

march

โพสต์ที่ 34

ขอบคุณเช่นกันครับ  :cool:
TaPin

โพสต์ที่ 35

ขอขอบคุณทุกท่านที่ post ข้อควมดีๆให้อ่าน ขอบคุณ thaivi.com ที่เป็นสื่อกลางให้
ภาพประจำตัวสมาชิก
david

โพสต์ที่ 36

[quote="por_jai"][quote="dino"]

ขอบคุณส่วนผสมที่เหมาะเจาะจนเกิดเป็น"ไทย-วีไอ"แห่งนี้ครับ

:bow:
1.My Facebook page, https://www.facebook.com/pages/Kitichai ... 5514051589.
2.U may follow my stock comment via http://twitter.com/value_talk
3.กระทู้ที่โพสท์นี้เป็นความเห็นส่วนตัว การซื้อขายหุ้นขึ้นอยู่กับการใช้วิจารณญาณของแต่ละคน
i'm yo

โพสต์ที่ 37

ขอบคุณ Thaivi ทุกท่านครับ ผมได้ศึกษาการลงทุนและได้ความรู้จากการลงทุนเพิ่มขึ้นจากที่นี่ แต่ข้าน้อยเขลา เบาปัญญานักคงต้องใช้เวลาเรียนรู้อีกมาก (ถ้าทุกท่านไม่รับผมเป็นศิษย์ ผมจะนอนคุกเข่าทุกคืน)  :bow:   :bow:
tae_2323

โพสต์ที่ 38

ไม่ต้องสงสัยเลยว่าเวปนี้จะอยู่คู่กับประวัติศาสตร์ของตลาดหุ้นไทยไปรุ่นต่อรุ่น ตราบใดที่ทีมงานยังสืบสานเจตนารมณ์ที่ดีเหล่านี้ไว้ได้
putty
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 39

เหนือคำบรรยายครับ :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :cheers:  :cool:  :B
goldendream26

โพสต์ที่ 40

ชีวิตผมเปลี่ยนไป....ในทางที่ดีขึ้น ก็เพราะเวปนี้แหละครับ ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้มีเวปนี้และดำรงเวปไปในทางที่ดีขึ้นเรื่อยๆครับ ขอบคุณมากๆ จริงๆครับ :bow:  :bow:  :bow:
ปล.ชีวิตดีขึ้น แต่การลงทุนยังห่างเป้าหมายอีกไกลมาก คงต้องใช้ความพยายามกันต่อไป ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะครับ
Worried Investor
SEHJU

ขอบพระคุณ

โพสต์ที่ 41

ผมจำไม่ได้แล้วว่ามาเจอเว็บนี้ได้ยังไง แต่ตอนนี้ขาดเว็บนี้ไม่ได้แล้วจริงๆ เป็นเว็บทรงคุณค่าที่ดูแต่หน้าตาเว็บไม่ได้เลย เห็นทีแรกหน้าตาก็ดูจืดๆ แต่ไฉนเลยภายในกลับอัดแน่นไปด้วยเนื้อหาที่เป็นประโยชน์มากมาย เป็นแหล่งของกระทู้ที่คลีนมากอีกแห่งหนึ่ง สู้ต่อไปไทยวีไอ ยังมีคนอีกมากมายที่ต้องพึ่งพาเจ้า.....
ake3004
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 42

thks for a lot of friendship in here kab...

best friendship ''interactive book'' ever done. :wink:
One up on SET
pui_aru

โพสต์ที่ 43

ไม่มีคำอื่นใด นอกจาก ขอบคุณ ขอบคุณและขอบคุณมากๆค่ะ
InnoVI

โพสต์ที่ 44

Thank you very much
"ถ้าไม่เริ่มต้น ก็ไม่มีวันจะพบความสำเร็จ"