หุ้น mkสุกี้ ใช้ตัวย่ออะไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Tic
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้น mkสุกี้ ใช้ตัวย่ออะไรครับ

โพสต์ที่ 1

หุ้น mkสุกี้ ใช้ตัวย่ออะไรครับ หาไม่เจอครับ
frontosa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ไม่ได้อยู่ในตลาดหุ้นครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

555 มุขนี้เห็นประจำ

สมัยก่อน คนซื้อ MK สุกี้กำไรดี กว่าจะรู้ว่า ไม่ใช่สุกี้ ก็พักใหญ่เหมือนกัน
Tic

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Blue planet

โพสต์ที่ 5

น่าจะเข้าตลาดก็ดีเหมือนกันนะครับตัวนี้
ผมว่าการระบบการจัดการเขาไม่ธรรมดาเลย
Liu

โพสต์ที่ 6

เห็นมีในร้อยคนร้อยหุ้นนี่นา
ไม่ขาดทุนก็บุญโข
007-s

โพสต์ที่ 7

Liu เขียน:เห็นมีในร้อยคนร้อยหุ้นนี่นา
ค่ะ คนแถวนี้สนใจกันเยอะ เขาเลยตั้งทู้รอท่าไว้
เตรียมตัวเตรียมใจ วิเคราะห์ล่วงหน้ากันเลย เวลาเข้ามาจริงๆ จะได้ไม่มัวงง

จริงๆบริษัทแบบนี้ น่าเข้ามากันเยอะๆนะ แบ่บ หุ้นประเภทมีแบรนด์หน่อย มีแฟรนชาย มีเครือข่าย รายได้ไม่ค่อยผันผวนนัก พวกที่เป็นเจ้าของตัวสินค้าเด่นๆเป็นของตัวเอง ไม่ขึ้นกะปัจจัยตลาดนอกมากนัก น่าจะเข้ามาเยอะๆกว่านี้

:D
Accidental Hero

โพสต์ที่ 8

ถ้าเข้าจริงๆ คงใช้ชื่อว่า
mksuki
ฟันธง
"Be sure you put your feet in the right place, then stand firm"
Abraham Lincoln
โพสต์โพสต์