BAFS ต้นทุน 10.80 ปลอดภัยพอมั๊ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
tuxpower
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

BAFS ต้นทุน 10.80 ปลอดภัยพอมั๊ยครับ

โพสต์ที่ 1

ถามแบบมือใหม่ครับ
มี BAFS ที่ต้นทุน 10.80 ปลอดภัยพอมั๊ยครับ  :?
-=@_@=- วีไอ วีจาม วีฮัดเช้ย!!! (มั่วสุด)
V_accy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ผมว่ามีโอกาสถูกกว่านี้ได้นะ แต่รอยาวๆ

ปล.ผมไม่มีหุ้นตัวนี้นะ แต่เคยศึกษาคร่าวๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

เหตุผลที่ซื้อคืออะไร
ไม่บอกนี้วิเคราะห์ยากครับ

แต่ถ้าถามคำถามนี้ในเวปอื่นจะได้ 3 คำตอบ
1. ถือยาว
2. บอกแนวรับแนวต้าน
3. เชียร์ให้ cut lose
โดยไม่บอกเหตุผลเช่นเดียวกัน
กุหลาบงามหลังฝน

Re: BAFS ต้นทุน 10.80 ปลอดภัยพอมั๊ยครับ

โพสต์ที่ 4

[quote="tuxpower"]ถามแบบมือใหม่ครับ
มี BAFS ที่ต้นทุน 10.80 ปลอดภัยพอมั๊ยครับ
อย่ามัวติดกับเรื่องในอดีต กังวลกับเรื่องในอนาคต จนลืมว่าปัจจุบันต้องทำอะไร
โพสต์โพสต์