company visit Stanly จ้า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
kiri
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Stanly

โพสต์ที่ 91

ขอสละสิทธิ์สำรองค่ะ วันที่ 5 ไปไม่ได้จริงๆค่ะ
Golden Stock
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 92

กำลังสนใจ Stanly อยู่พอดี  
เพิ่งมาเห็นที่นั่งเต็มซะแล้ว
แต่ถึงไม่เต็มก็คงไปไม่ได้ไปอยู่ดี  :lol:

ไว้รอคนที่ไป visit สรุปให้ฟังล่ะกันครับ  :wink:
weraphat

โพสต์ที่ 93

ขอสละสิทธิ์ครับ  ไม่ว่างวันที่5 ครับ :(
cuboty

โพสต์ที่ 94

[quote="weraphat"]ขอสละสิทธิ์ครับ
jidapa

visit stanly

โพสต์ที่ 95

jidapa และ  por ขอสละสิทธิ ค่ะ ไปไม่ได้จริงๆ  วันจันทร์ มีประชุมพยายามเลื่อนแล้ว ไม่สำเร็จ  ขอโทษด้วยนะค่ะ
cuboty

โพสต์ที่ 96

Jidapa wrote
jidapa และ  por ขอสละสิทธิ ค่ะ ไปไม่ได้จริงๆ  วันจันทร์ มีประชุมพยายามเลื่อนแล้ว ไม่สำเร็จ  ขอโทษด้วยนะค่ะ

ถ้างั้น คุณMr.Kittichai Techangamlert กับคุณ 5555 ก็ได้เป็นตัวจริง

อ้า อย่าลืมส่งชื่อด้วยเจ้าค่ะ
beammy

โพสต์ที่ 97

ขอลงชื่อสำรองไปด้วยคนครับ  8)  ...
kit556
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 98

สำรอง 11
kit556

กฤษฎา เอี่ยมไพศาล ครับ
---------------------
อยากทราบว่ายังทันไหมครับ
Kritsada
cuboty

โพสต์ที่ 99

คุณน้อง weerawut wrote
พี่ครับ ผม weerawut89 ผมคงไม่ได้ไป company visit STANLY ครับ เพราะมีธุระด่วน ขอโทษด้วยนะครับ ขอโทษจริงๆครับ
คุณน้อง weerawut89 สละสิทธิ์ แล้ว

ดังนั้นคุณพี่ san ได้ไปแทนนะคะ
noooon010

โพสต์ที่ 100

รบกวนสอบถามอีกครั้งครับ เกี่ยวกับการนัดหมาย

สรุปว่า พบกันที่ไหนครับหรือครับ หน้าโรงงาน เวลา 14.30น. ?
ถ้าใช่ ฝนตก / แดดออก คงไม่ดีแน่

พอดีอ่านแล้วงงๆ มา หลายสัปดาห์ แต่ไม่ได้ถามสักที

ขอบคุณนะครับผม :D
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
กล้วยทอด

โพสต์ที่ 101

noooon010 เขียน:รบกวนสอบถามอีกครั้งครับ เกี่ยวกับการนัดหมาย

สรุปว่า พบกันที่ไหนครับหรือครับ หน้าโรงงาน เวลา 14.30น. ?
ถ้าใช่ ฝนตก / แดดออก คงไม่ดีแน่

พอดีอ่านแล้วงงๆ มา หลายสัปดาห์ แต่ไม่ได้ถามสักที

ขอบคุณนะครับผม :D
จากไม่มีหวัง จนตอนนี้เหลืออีก 2คิว เย้ๆ
พรุ่งนี้จะถ่ายรูปด้านหน้าโรงงาน stanly มาให้ดูค่ะ
จำได้ว่ามีที่นั่งรอรถเมล์ กับตู้โทรศัพท์เก่าๆ
อย่างอื่นจำไม่ได้แล้ว
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
กล้วยทอด

โพสต์ที่ 102

รูปภาพ
บริเวณโรงงานอยู่หลังรั้วขาวด้านขวาถนน
วงกลมๆ นั่นทางเข้าโรงงานค่ะ
มีป้อมยามให้ติดต่อสอบถามได้

หันอีกด้าน เป็นลานจอดรถพนักงาน
ห่างจากทางลงทางด่วนประมาณ 1กิโลค่ะ
รูปภาพ
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
cuboty

โพสต์ที่ 103

IR stanly แจ้งว่า วันที่ 5 พย.50 เวลา 14.00 น. ก็ให้ทุกท่าน ไปที่โรงงานได้เลยค่ะ  ทางบริษัทจะเตรียมสถานที่ไว้ให้ และจะแบ่งเป็น 2 กลุ่ม เพื่อสะดวกในการชมสถานที่

ขอความกรุณาลงทะเบียนชื่อ นามสกุล ตามที่ทางบริษัท จัดให้ด้วยนะคะ
san

โพสต์ที่ 104

พึ่งเข้ามาครับ
แฮ่ะๆ  พอดีไม่ได้เข้ามานานแล้ว
ติดธุระเช่นกันครับ  ตอนนี้ยังอยู่อีสานอยู่เลย ครับ
กลับไม่ทันแล้ว

ขอสละสิทธิ์คับ

พอดีพึ่งเห็น  PM จากคุณ  cuboty  ที่ให้ระบุ ชื่อ นามสกุล  ที่จะลงทะเบียน
ตอบช้าไปนิดนึง  ขอโทษด้วยครับ
ขอบคุณ รุ่นพี่ๆ รุ่นน้องๆ ครูบา อาจารย์ ในนี้ ที่แนะนำเรื่อง วิธีการลงทุนที่ดี นะครับ
อ. โจ กับ พี่พอใจ ยังเป็นขวัญใจ เสมอครับ
วันนี้ อ. โจ ได้ลง นสพ ด้วย .....อิอิอิ
cuboty

โพสต์ที่ 105

คุณพี่ san สละสิทธิ์แล้ว คุณพี่ .... ได้ไปนะคะ
cuboty

โพสต์ที่ 106

เป็นความเข้าใจผิดของดิฉันเองค่ะ คุณพี่... ไม่ได้ลงชื่อ  :oops:  :oops:

ดังนั้นคิวต่อไปคือน้องกล้วยทอดนะคะ ได้ไป stanly แล้ว ยินดีด้วยค่ะ :lol:  :lol:
ElleT

โพสต์ที่ 107

ขอสละสิทธิ์ครับ
47. ElleT
Long Live The King :)
por_jai

โพสต์ที่ 108

[quote="cuboty"]เป็นความเข้าใจผิดของดิฉันเองค่ะ คุณพี่... ไม่ได้ลงชื่อ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
cuboty

โพสต์ที่ 109

ขอสละสิทธิ์ครับ
47. ElleT
Wang yun fat  เป็นคิวถัดไปนะคะ

ขอความกรุณา คุณ aiko และคุณ  Naja  แจ้งชื่อ ด้วยนะคะ เพราะ pm ไปหลายรอบไม่ตอบกลับ ไม่ทราบว่าได้เปิดคอมพ์หรือเปล่า ผู้ใดสามารถติดต่อท่านทั้ง 2 ได้ ช่วยติดต่อให้ด้วยนะคะ ( แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็จะส่งชื่อเป็นนามแฝงไปแทน )
cuboty

โพสต์ที่ 110

por_jai wrote:
หมอพรรณครับ พี่... นี่ใช่พี่three dot ของผมหรือเปล่าครับ
   แกไม่ได้ชื่อ...นาครับ
   ตัวจริงก็หล่อกว่าผมนิดนึง

แกออกจะน่ารัก...แถมลูกเล่นแพรวพราว..
ชักอยากเห็นซะแร้วว... :lol:
Wang yun fat

โพสต์ที่ 111

เฮ ได้ไปแล้ว ขอบคุณครับ คุณ Cuboty
ake3004

โพสต์ที่ 112

Sorry that I cannot go kab.I have urgent job to do on 5 Nov.Even opt day for Snc also cannot join.... :(

Please kindly replace new one.....
One up on SET
Bport

JTEPA

โพสต์ที่ 113

ช่วยถามด้วยว่า JTEPA จะมีผลอย่างไรครับ? :roll:  :roll:  :roll:
Qคุง

โพสต์ที่ 114

พี่ Cuboty ครับตกลงผมได้ไปไหมครับพอดีมีคนสละสิทธิมากเลยงง
:roll:
tatandchin

โพสต์ที่ 115

ขอสละสิทธฺครับ ลำดับ ที่ 31 tatandchin
Kao
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 116

พอดีต้องกลับต่างจังหวัด เลยขอสละสิทธิครับ (ลำดับที่27)
"Price is what you pay. Value is what you get."
5555

ไปไม่เป็น

โพสต์ที่ 117

คือไม่ทราบว่าที่โรงงานมีอะไรสังเกตุบ้างอะครับ
ถ้าขับรถมาจากแถวดอนเมือง
กลัวขับเลยแล้วไม่รู้ตัว
cuboty

โพสต์ที่ 118

ขออภัยที่มาเปิด  net ช้าไปหน่อยค่ะ

เนื่องจากสละสิทธิ์เพิ่มอีก 3 ท่าน ดังนั้น
Q คุง  MindTrick   kit556 ก็ได้ไปนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ :lol:  :lol:
cuboty

โพสต์ที่ 119

จุดสังเกต ก็จะมีป้ายโรงงานเขียนเป็นภาษาอังกฤษว่า stanly นะคะ

ตัวโรงงานอยู่ใกล้ๆ รพ.กรุงเทพเซนคาลอส
rean

โพสต์ที่ 120

1) ถ้ามาจากดอนเมืองให้ขับไปรังสิต
2) ตรงแยกรังสิตให้เลี้ยงซ้ายไป "บางพูน" หรือไป "ปทุมธานี"
3) จากนั้นให้ขับตรงไปขึ้น ซึ่งจะขึ้นสะพานข้ามทางรถไฟ แล้วเป็นสะพานข้ามแยก  
4) ขับตรงไปเรื่อยๆ เห็นทางด่วน ขับลอดใต้ทางด่วน
5) ขับตรงไปอีกหน่อย ให้มองหา Stanly ซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้าม (ถ้าตรงจนถึงสามแยกพาดข้างหน้าและมีโรงพยาบาล เซ้นต์ คาร์ลอส อยู่ตรงแยก แสดงว่าเลยมาแล้ว ให้กลับรถ)
6) ให้กลับรถ เพื่อเข้า Stanly (ดูเหมือนมีจุดกลับรถก่อนถึงแยก โรงพยาบาล เซ้นต์ คาร์ลอส)

Rean