ต้องการอาสาสมัครมาแปลหนังสือ common stock and uncom... ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ekasith
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ต้องการอาสาสมัครมาแปลหนังสือ common stock and uncom... ครับ

โพสต์ที่ 1

ต้องการอาสาสมัครมาแปลหนังสือ common stock and uncommon profit
เป็นภาษาไทยครับ ถ้าสนใจกรุณาติดต่อ [email protected] ครับ
snail

โพสต์ที่ 2

me. some parts.
+++ unlog

โพสต์ที่ 3

อาสาสมัคร แสดงว่า
ไม่ได้ตังค์ ?
อิอิ.... ไม่ค่อยเคลียร์ง่ะ :D :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
สวนเด่ะ

โพสต์ที่ 4

get that job . get that house . get that girl . If you won't , others will... Believe you can do it
ล็อคหัวข้อ