สอบถามผู้รู้เรื่องการประชุมผู้ถือหุ้นหน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Qคุง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามผู้รู้เรื่องการประชุมผู้ถือหุ้นหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่าหากเราไปประชุมผู้ถือหุ้นแต่อยากให้แฟนเข้าด้วย
เราสามารถโอนสิทธิออกเสียงสัก 100 หุ้นให้เขาได้ไหมครับ
พอดีไปอ่านเจอในหนังสือเชิญประชุมเขาบอกว่าการที่จะโอนสิทธให้ใครต้องโอนให้คนเดียวและโอนทั้งหมด :roll:
หากเป็นเช่นนั้นถ้าอยากให้แฟนเข้าประชุมด้วยจะทำอย่างไรดีเอ่ย :?:

ขอบคุณครับ
อินทรีทอง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

สวัสดีครับพี่Qคุง
ใช่วันที่ 29 หรือเปล่า  :roll:
ผมว่าพี่ลองโทรไปบอกทางIRดู ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ
ยังไงก็เจอกันวันประชุมครับ  8)  8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Qคุง
Verified User

โพสต์ที่ 3

[quote="อินทรีทอง"]สวัสดีครับพี่Qคุง
ใช่วันที่ 29 หรือเปล่า
โพสต์โพสต์