พบคุณวิบูลยกับตะแกรงหุ้น ใน money talk daily พฤหัสนี้นะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

พบคุณวิบูลยกับตะแกรงหุ้น ใน money talk daily พฤหัสนี้นะครับ

โพสต์ที่ 1

ออกอากาศวันพฤหัสนี้ 4 ทุ่ม วันศุกร์ 6 โมงเช้า และวันอาทิตย์บ่ายโมงครับ
คงได้ดูเต็มที่ขึ้นนะครับกับตะแกรงหุ้น และหุ้นพี่วิบูลย์ ดูหนังตัวอย่างแล้วหล่อไม่เบา
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 2

จะคอยดูค่ะ ขอบคุณค่ะ
ฟังหมดแต่เชื่อตัวเอง
Verified User

โพสต์ที่ 3

ตะแกรงร่อนหุ้น จะมาถูกอ.เสน่ห์ร่อนมุขซะละมั๊ง
น่าสนใจมากครับ
วิบูลย์ไม่ได้ออกงานเปิดตัวมานานมากแล้ว
ต้องรอดูว่ามีท่าไม้ตายใหม่ๆมาแนะนำหรือเปล่า
จริงๆที่เห็นเวลาที่ทุ่มเทให้กับครอบครัว
ก็เคารพในวิถีการใช้ชีวิตว่าเดินมาถูกต้องแล้วละครับ
ไม่ฟังก็โง่ เชื่อมากก็โง่
ภาพประจำตัวสมาชิก
tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ ไม่พลาดแน่นอน
mac69

ชอ่งไหนครับ

โพสต์ที่ 5

ดูได้ที่ช่องไหนครับ
MindTrick

Re: ชอ่งไหนครับ

โพสต์ที่ 6

mac69 เขียน:ดูได้ที่ช่องไหนครับ
Money Channel ครับ

http://truemusic2.truelife.com/home/pla ... hp?guid=12
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
izac44

โพสต์ที่ 7

จะรอดูครับ :D
แม่แฝด3

โพสต์ที่ 8

พลาดไม่ได้ค่ะ :D
โพสต์โพสต์