ช่วยเปลี่ยน emo 8) หน่อยครับ เป็นอะไรก็ได้

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Hiker
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ช่วยเปลี่ยน emo 8) หน่อยครับ เป็นอะไรก็ได้

โพสต์ที่ 1

เป็นกันหลายเวบมาก บอร์ดผมก็เคยใช้ phpBB
เข้าไปแก้ได้ใน admin CP ครับ ในเมนู "รูปรอยยิ้ม"

ลองดูอันนี้ หล่อกันเพียบเลย :lol: http://www.thaivi.com/webboard/viewtopi ... 560#373560

โค้ด: เลือกทั้งหมด

เปลี่ยนจาก 8) เป็น 8=) ก็ได้ครับ 
ขอบคุณครับ
007-s
Verified User

โพสต์ที่ 2

:lol: เออจริงค่ะ
เวลาเพื่อนๆ มีรายงานอะไร ที่มีตัวเลขลงท้าย 8 ท้ายวงเล็บ

ไอ่ตัวแสบ  8) มันจะมาเอง
แรกๆก็งง ตีความไปใหญ่ เอ...จะเน้นไร จะสื่อไร

8) เหมือนมีเลศนัย เหมือนจะมีนัยยะ เหมือนจะกบไต๋ไร

เช่น..

กำไรสุทธิ 1000 (ตัดรายการพิเศษ คงเหลือ 90 8)

:lovl:
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

แก้แ้ล้วเรียบร้อยครับ
โพสต์โพสต์