ใครไปงาน Investor day เสาร์นี้บ้างครับ รบกวนอัดเสียงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ging17
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครไปงาน Investor day เสาร์นี้บ้างครับ รบกวนอัดเสียงครับ

โพสต์ที่ 1

กะว่าจะไปสนใจมากโดยเฉพาะครึ่งหลัง ดันติดงานอีก
ไม่น่าเลยตู รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ใครที่ไปพอจะมีคลิป หรือเสียง
มาแบ่งปันบนเวบหน่อยได้มั๊ยครับ อยากฟังมากครับ
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม
LingLing
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

File เสียง Investor Day

โพสต์ที่ 2

กำลังติดต่อกับเจ้าหน้าที่ของหน่วยงานหนึ่งที่ร่วมจัดงาน ถ้าได้อย่างไร วันจันทร์ จะมาบอกนะคะ
โพสต์โพสต์