ประชาสัมพันธ์ การเยี่ยมชม บ.TPAC

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
nuttachk23
ผู้ติดตาม: 0

ประชาสัมพันธ์ การเยี่ยมชม บ.TPAC

โพสต์ที่ 31

quote]Update ครับ

คุณ numyak สละสิทธิ อันดับจึงเลื่อนขึ้น 1 อันดับ คุณ v_sukit  ได้รับสิทธิครับ

คุณ kok.maklong ส่ง Pm มาแล้วขอบคุณครับ

คุณ Huang007 รบกวนแจ้งอาชีพ บริษัทที่ทำงานอยู่ หรือกิจการที่เป็นเจ้าของด้วยครับ

ส่วนรายทั้งหมดชื่อผมจะมา สรุปอีกครั้งตอนเย็นๆ

และเช่นเดิม ขอความร่วมมือเพื่อนๆที่ได้รับสิทธิ แต่ไปไม่ได้ มาแจ้งภายใน วันที่ 10 มี.ค.51 เพื่อจะได้โอนสิทธิให้เพื่อนๆ คนอื่นได้ทัน ขอบคุณครับ
[/quote]
noooon010
Verified User

โพสต์ที่ 32

มาลงชื่อยืนยันอีกครั้งว่าสามารถไป company visit TPAC ได้ครับผม
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
march

โพสต์ที่ 33

มาขอยืนยันครับ ว่าไปได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
v_sukit

โพสต์ที่ 34

ยืนยัน ครับ