ดอกเบี้ย ที่อเมริกา เหลือเท่าไหร่แล้วคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Pu121Thai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ดอกเบี้ย ที่อเมริกา เหลือเท่าไหร่แล้วคับ

โพสต์ที่ 1

วันนี้ fed ลดดอกเบี้ย แล้วมันเหลือเท่าไหร่
ภาพประจำตัวสมาชิก
krisy

โพสต์ที่ 2

fed fund rate 2.25% ค่ะ
.....Give Everything but not Give Up.....
MindTrick

โพสต์ที่ 3

เดือนก่อน เค้าว่าเป้าหมาย จะให้เหลือ 2% ใน Q2 08 ตามด้วย 1% ในQ3 08

2วัน ผ่านมา 0.25+0.75 นี่ล่วงหน้าไปก่อน คงได้เห็น 1% ใน Q2 แน่เลยครับ
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
scholl

โพสต์ที่ 4

เกิดสงสัยครับ ถ้าเกิดลดจนเหลือ 0.5% แล้วยังไม่ดีขึ้นจะมีไม้ตายอะไรงัดออกมาอีกไหมครับ
value_vi

โพสต์ที่ 5

ดอกเบี้ย ที่อเมริกา มีผลยังไงบ้างครับ  :o
JaturontThan

โพสต์ที่ 6

รอดูหลังจากได้ประธานาธิบดี ผมว่าดอกเบี้ยน่ามีการปรับครับ

----------------------------------------
คอมพิวเตอร์ กล้องดิจิตอล
โพสต์โพสต์