กำหนดการCOMPANY VISIT: ASIMAR(วันเสาร์ที่12 มิถุนายน 2547)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
nattaphon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอด้วยคน2 ที่นะคับ

โพสต์ที่ 31

ขอไปด้วยคนได้ไม๊ครับ
2 ที่ ได้หรือไม่ได้ยังไงช่วยเมลมาที่ [email protected] นะครับ
กำลังศึกษาตลาดอยู่ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
man

กำหนดการCOMPANY VISIT: ASIMAR(วันเสาร์ที่12 มิถุนายน 2547)

โพสต์ที่ 32

ตอนนี้เท่าที่นับจำนวนผู้สนใจไปด้วยกันมีประมาณ 34 ท่านแล้วนะครับ

เอาอย่างนี้ดีไหมครับ ผมขอให้ช่วยแจ้งยืนยันอีกทีทางPM ผมโดยแจ้ง

ชื่อ นามสกุล โปรดระบุว่าจองโดยสมาชิกหรือผู้เยี่ยมชมชื่ออะไร

ภายใน 31 พค. ผมจะได้ปรึกษากับทางบริษัทฯอีกที

(พยายามจะให้ได้ไปทุกท่าน แต่ถ้าไม่ได้ก็ตามกติกาTVI)
ส่วนผู้ที่จะไปรอที่บริษัทฯเลยก็น่าจะได้แต่กรุณาแจ้งยืนยันด้วยเช่นกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย man เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 30, 2004 9:49 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
Windy

โพสต์ที่ 33

คุณ Man ผม Confirm ทาง PM แล้วแต่ Error ไม่รู้ว่าคุณได้รับรึเปล่า
สันติ

โพสต์ที่ 34

คุณman pmของคุณผมเข้าไม่ได้ครับ ขอยืนยันตรงนี้ได้หรือเปล่า?
สองที่ครับ ในฐานะผู้เยี่ยมนะครับ ถ้าไม่สดวกก็ไม่เป็นไรครับนะ
[email protected]
man

โพสต์ที่ 35

ได้รับ PM คุณ HARRY RACHADA WINDY YOYO VUDHIPONG ZIONISM แล้วครับ
ยืนยันเพิ่ม คุณ ZIONISM NATTAPHON โสภณ YIANG
แก้ไขล่าสุดโดย man เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 30, 2004 9:51 pm, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
vudhipong

โพสต์ที่ 36

คุณ Man ครับ

พยายาม confirm ทาง ครับ แต่มี General Error : Failed sending email ::PHP:: ครับ

ขอยืนยัน ASIMAR visit ทางเวปบอร์ดละกันนะครับ

vudhipong
Email : [email protected]
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 37

ตอนผมส่ง PM ก็ error ครับ
แต่ว่าเห็นคุณ man ก็ได้รับแล้ว
สงสัยมันขึ้นมา error แต่ว่าข้อความถึง
nattaphon

ยืนยันการจองครับ

โพสต์ที่ 38

ส่ง pm แล้ว error ครับ ขอยืนยันการจองที่นี่เลยนะครับ
ยืนยันการจอง 1 ที่คับผม นัฐพล แย้มพิกุลสกุล(nattaphon)
กำลังศึกษาตลาดอยู่ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 39

ท่านที่ยืนยันการเยี่ยมขมบริษัท กรุณายืนยันด่วนครับ

1 คุณ jeng 2 ที่
2 คุณ ลุงขวด 3 ที่
3 คุณ เอก 1 ที่
4 คุณ harry 1 ที่
5 คุณ Solo 1 ที่
6คุณ Zionism 1 ที่
7 คุณ buglife 1 ที่
8 คุณ kotaro 1 ที่
9 คุณ vudhipong 1 ที่
10 คุณ Windy 2 ที่
11 คุณ MO101 1 ที่

พรุ่งนี้จะมาต่อครับ หากใครต้องการเติมเองก็ได้เลยครับ เอาที่จองไว้แล้วนะครับ ผมนับแล้วใกล้เต็มแล้ว
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 40

ผมด้วยอีกคนครับเฮียมน..
yoyo confirm ไปแล้วกับคุณแมน
แต่ไม่เห็นมีชื่อใน list ของเฮียมมนเลย
harry

โพสต์ที่ 41

ผมแจ้งยกเลิกไปทาง pm ที่คุณแมนแล้ว ไม่รู้ว่ายังไม่ได้มีการอัพเดต พอดีผมติดธุระ ไปไม่ได้ครับ ขอยกเลิก
Expecto Patronum!!!!!!
man

โพสต์ที่ 42

Mon money เขียน:ท่านที่ยืนยันการเยี่ยมขมบริษัท กรุณายืนยันด่วนครับ

1 คุณ jeng 2 ที่
2 คุณ ลุงขวด 3 ที่
3 คุณ เอก 1 ที่
4 คุณ harry 1 ที่แจ้งยกเลิก
5 คุณ Solo 1 ที่
6คุณ Zionism 1 ที่
7 คุณ buglife 1 ที่
8 คุณ kotaro 1 ที่
9 คุณ vudhipong 1 ที่
10 คุณ Windy 2 ที่
11 คุณ MO101 1 ที่

พรุ่งนี้จะมาต่อครับ หากใครต้องการเติมเองก็ได้เลยครับ เอาที่จองไว้แล้วนะครับ ผมนับแล้วใกล้เต็มแล้ว
มาต่อให้ครับ
12 คุณYOYO 2 ที่
13 คุณ rachada 2 ที่
14 คุณ โสภณ 1 ที่
15 คุณ จุ๊บ 1 ที่
16 คุณ serm 2 ที่
17 คุณ สันติ 2 ที่
18 คุณ nan 1 ที่
19 คุณ man 3ที่
นับรวมคุณ มน อีก 2 ที่

รวม 30 ท่าน(ทางบริษัทขอจำกัดจำนวนแค่ นี้ครับ)
และต้องขอความกรุณาทุกท่านที่มีรายชื่ออีก 2 ประการครับ
1 ทางบริษัทขอรายชื่อเพื่อจัดทำทะเบียนผู้เยี่ยมชมมาครับ ท่านที่ยังไม่ได้แจ้ง ชื่อ นามสกุล ได้ โปรดแจ้งมาที่ผมทาง PM หรือ [email protected] ด้วย
2 ถ้าท่านไม่ไป ติดธุระ จองเผื่อไว้เล่นๆ กรุณาแจ้งยกเลิก สละสิทธิ ด้วยนะครับ จะได้ให้สิทธิท่านที่ต้องการไปจริงๆได้ไปแทน นะครับ
man

โพสต์ที่ 43

ขอโทษนับตกไป
คุณ nattaphon อีก 1 ที่

คุณ windy ไปเจอกันที่บริษัท OK ครับ

คุณ Yiang คุณ สันติ ช่วยสมัครmember TVI หน่อยนะ
Mon money

โพสต์ที่ 44

ขอบคุณครับพี่แมน รู้สึกว่าทำหน้าที่ได้ไม่ค่อยดีนัก ตอนประกาศlistบังเอิญลูกตื่นเลยต้องหยุด อิ อิ

พบกันแน่ๆครับ วันเสาร์นี้แน่นอน
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
man

โพสต์ที่ 45

Mon money เขียน:ขอบคุณครับพี่แมน รู้สึกว่าทำหน้าที่ได้ไม่ค่อยดีนัก ตอนประกาศlistบังเอิญลูกตื่นเลยต้องหยุด อิ อิ

พบกันแน่ๆครับ วันเสาร์นี้แน่นอน
บ่อเซียงกัง น่าคุณ มน เหอะๆ ซามูไรพ่อลูกอ่อน
:lol: :D :P :o :lol:
thanwa

โพสต์ที่ 46

คุณ man ครับ
ขอให้สนุกกับ company visit เที่ยวนี้ครับ
รบกวนมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ :wink:
man

โพสต์ที่ 47

ขอบคุณครับ แล้วคุณ ธันวา ไม่ไปเที่ยวด้วยกันหรือครับ

อ้อ ขอแจ้งเพิ่มเติม

เนื่องจากมีผู้แจ้งยกเลิกมา 2 ท่าน

ใครต้องการไปมีที่ว่างอีก 2 ที่ครับ

แจ้งชื่อในกระทู้นี้เลย แจ้งก่อนได้สิทธิ์ก่อน ครับ
Jeng

โพสต์ที่ 48

พี่แมน

ผมคอนเฟริม 2 ที่ ให้ชื่อไปทาง pm แล้วนะครับ
man

โพสต์ที่ 49

เป็นการยืนยันที่แจ้งไว้เดิม ใช่ไหมคุณเจ๋ง

ไม่ได้เพิ่มจากเดิมอีก 2 ที่นะ
thanwa

โพสต์ที่ 50

พอดีติดภาระกิจนะครับ คุณ man
หวังว่าจะได้พบคุณ man ในโอกาสหน้าครับ
Jeng

โพสต์ที่ 51

ครับ พี่แมน ไม่ได้เพิ่มครับ
ลุงขวด

โพสต์ที่ 52

ยินดีที่ได้เจอกับคุณ Mon Money.....ขอให้หายป่วยเร็ว ๆ นะครับ

ขอบคุณ คุณ MAN ที่ได้จัดการให้ สำเร็จไปด้วยดี