ฉบับปฐมฤกษ์ BiZweek กรุงเทพธุรกิจวางแผงแล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

ฉบับปฐมฤกษ์ BiZweek กรุงเทพธุรกิจวางแผงแล้ว

โพสต์ที่ 1

:roll: หน้าปกเป็นทาทา ยัง

เปิดไปหน้าA15 เพื่อนๆก็จะได้เห็นหน้าหล่อๆของพรรคพวกพี่น้อง

อิอิ

ลองดูครับ ลองดู

แหมไม่เสียทีนะคุณมนตรี อ่านแล้วครับ
CC
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ไปซื้อมาแต่เช้าเลย ฮิฮิ ติดตามกันอยู่ตลอดนะคะ :wink:
JaneJune
Verified User

โพสต์ที่ 3

อ่านแล้วค่ะ เช้านี้ เปิดหาก่อนเลยค่ะ

มีรูปพี่มนด้วยค่ะ ชวนเพื่อนๆ ไปหาอ่านนะคะ

แต่พี่มนคะ อยากอ่านยาวๆ ค่ะพี่ จะได้ซึมลึกๆ ค่ะ
สามัญชน

โพสต์ที่ 4

มี website ใหมครับ แหะ ๆ พอดีไม่ค่อยได้ไปตลาด
ปรัชญา

โพสต์ที่ 5

ฉบับหน้า ถึงคิว ของคุณวิบูลย์

จะออกมาสไตล์ สตริง หรือลูกกรุงหนอ

ใครเฉลยได้เดาถูก มีรางวัล
รับรางวัลได้ที่คุณมนตรีดีไหมครับ
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 6

เพิ่มเติมข้อมูลของคุณปรัชญา
ใครเป็นสมาชิกของกรุงเทพธุรกิจ
จะได้ BiZweek เป็นของแถมส่งให้ถึงบ้านครับ
ไม่รู้ว่าเขาจะแจกให้อีกกี่ฉบับ
เนื้อหาแน่นไปหมด
ขืนอ่านจนหมด มีหวังตาลาย
ผมเลยเลือกอ่านเฉพาะที่เป็นคนรู้จักก่อน ฮาๆๆ
VIB007

โพสต์ที่ 7

ปรัชญา เขียน:ฉบับหน้า ถึงคิว ของคุณวิบูลย์

จะออกมาสไตล์ สตริง หรือลูกกรุงหนอ

ใครเฉลยได้เดาถูก มีรางวัล
รับรางวัลได้ที่คุณมนตรีดีไหมครับ
พี่ปรัชญา
จะว่าไป ผมยังไม่เห็นรูปแบบของจริงเลยครับ
คงต้องดูพร้อมกันว่าจะออกมาเป็นอย่างไร
ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าท่า ก็ขออภัยมือใหม่ครับ
อีกสามวันเท่านั้น รอหน่อย
ปรัชญา

โพสต์ที่ 8

คลายเครียด เขียน:เพิ่มเติมข้อมูลของคุณปรัชญา
ใครเป็นสมาชิกของกรุงเทพธุรกิจ
จะได้ BiZweek เป็นของแถมส่งให้ถึงบ้านครับ
ไม่รู้ว่าเขาจะแจกให้อีกกี่ฉบับ
เนื้อหาแน่นไปหมด
ขืนอ่านจนหมด มีหวังตาลาย
ผมเลยเลือกอ่านเฉพาะที่เป็นคนรู้จักก่อน ฮาๆๆ
เมื่อไหร่เฮียคลายเครียดจะมีคอลั่มน์ให้น้องได้อ่านบ้างครับ
ปรัชญา

โพสต์ที่ 9

VIB007 เขียน:

ว่าแต่ว่า ใครไม่เคยเห็นรูปคุณวิบูลย์ก็จะได้เห็นคราวนี้ล่ะ
มาโหวตกันเล่นๆไหมล่ะ

แว่นตาของคุณมนตรีกับคุณวิบูลย์ ยี่ห้ออะไร
ใครทายถูก รับรางวัลได้เลยครับ
จากศูนย์แม่บ้านเป็นสปอนร์เซอร์(คุณเจ๋งไง) อิอิ
VIB007

โพสต์ที่ 10

พี่ปรัชญา
สงสัยพวกพี่ป้าน้าอาและเพื่อนๆที่รู้จักผม คงหัวเราะตกเก้าอี้
ไม่นึกว่า ผมจะได้มีโอกาสมาเขียนคอลัมน์ลง นสพ กับเขา
ส่วนตัวก็ไม่นึกว่าจะมีวันนี้ได้นะครับ
เรียกว่า ฟลุ๊ค ก็ไม่น่าจะผิด

ส่วนอ่านแล้วรู้เรื่องไม่รู้เรื่องฟีดแบ๊คเสนอความเห็นกันได้นะครับ
จะได้ปรับปรุงเนื้อหาให้เหมาะสมกับวัยโจ๋
แต่หัวข้อได้กำหนดไว้กับคุณมนจนถึงปลายปีแล้ว
เราคงไม่เปลี่ยนหัวข้อที่เขียน แต่จะเพิ่มเนื้อหาให้"แซ่บ"ขึ้น
เท่าที่เนื่อที่คอลัมน์จะอำนวยให้

ต้องขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจครับ
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 11

ซื้อมาอ่านแล้วครับ

ท่าทางต้องซื้ออ่านทุกอาทิตย์แล้วครับ
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
ล็อคหัวข้อ