จิบเบียร์ Q2 5 กย. 2551 ตอนของถูกเต็มตลาด

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จิบเบียร์ Q2 5 กย. 2551 ตอนของถูกเต็มตลาด

โพสต์ที่ 91

ayethebing เขียน:
โหย ระดับทั่นพอใจต้องเซอร์เวย์เรื่องนี้ด้วยเหรอเนี่ย
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
IWILLBEVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 92

ขอโทษครับ ขอถอนตัว 1 ที่เพิ่งได้การ์ดแต่งงานเพื่อนคืนเดียวกันพอดี  เสียดายมากที่ได้มีโอกาสไปเจอเพื่อนๆชาว VI ทุกคน คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ
Vangogh

โพสต์ที่ 93

ลงชื่อไปด้วย 2 ที่ครับ พี่พอใจ แล้วเจอกันครับ  :D
Dare to win...
A man from the Islay

โพสต์ที่ 94

อยากไปด้วยจังเลยครับ แต่งานเข้ามากเลยผม ไม่กล้าลงชื่อเลยครับช่วงนี้ พ่อลูกอ่อนครับ ลูกไม่สบายบ่อยด้วย ช่วงนี้ ชีวิตผมช่วงนี้มันวันต่อวันจริงๆครับ..........
takechi

โพสต์ที่ 95

รบกวนจอง 3 ที่ด้วยครับพี่ ขอบคุณครับ :mrgreen:
ayethebing

โพสต์ที่ 96

por_jai เขียน:
โหย ระดับทั่นพอใจต้องเซอร์เวย์เรื่องนี้ด้วยเหรอเนี่ย
ขอนไม้อันนิ่งสงบ
por_jai

โพสต์ที่ 97

takechi เขียน:รบกวนจอง 3 ที่ด้วยครับพี่ ขอบคุณครับ :mrgreen:
พูดถึงจูล่งๆก็มาเลย
takechi

โพสต์ที่ 98

por_jai เขียน: พูดถึงจูล่งๆก็มาเลย

ด้วยความยินดีเลยครับพี่ แต่ต้องรบกวนไปกันแต่หัวค่ำหน่อยนะครับ

เพราะเกรงว่า ตลาดจะวายนะสิครับ อิอิ :mrgreen:
ake3004

โพสต์ที่ 99

bts line kab.
One up on SET
miracle
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 100

มาลงชื่อครับ
แต่ขอติดรถพี่ทศ กระทิงแดงกลับน่าครับ
ไม่รู้ว่าพี่ทศให้ติดรถกลับไหมเนี่ย
:)
:)
โค

โพสต์ที่ 101

ไปด้วยครับ  หน้าบ้านเราเลย หึๆ  :lol  เต็มที่เลย  :P
Cherd

โพสต์ที่ 102

ไปด้วยคนครับ post ไปแล้วแต่ยังไม่มีชื่อขึ้นมาเลยครับ 1 ที่ครับ
ถ้าคุณคิดจะเป็นใหญ่ คุณก็จะได้เป็นใหญ่
ถ้าคุณคิดอยากเป็นอะไร คุณก็จะได้เป็นสิ่งนั้น

เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
กระทิงแดง

โพสต์ที่ 103

ไปด้วย 1 ที่นะครับ
"The enemy is a very good teacher" Dalai Lama
"Confidence doesn't come from being right all the time; it comes
from surviving the many occasions of being wrong." B.N. Steenbarger
"Luck is where preparation meets opportunity"
Amadeus

โพสต์ที่ 104

ไปด้วยนะครับ 1 ที่ อยากไปพบปะพูดคุยเฮฮาอยู่พอดี

คุณพอใจอยู่แถวห้วยขวางหรือครับ ขับรถไปหรือไป MRT  :?:
เตือนตัวเอง
1.ลดต้นทุน 2.ขึ้นราคา 3.ขยายตลาด
4.เพิ่ม same store sale  5.ขาย บ.เน่าๆ
kornjackrit

โพสต์ที่ 105

ขอโทษด้วยนะครับ

รบกวนยกเลิกที่จองไว้ด้วยครับ

พอดีติดธุระสำคัญ ไม่ว่างครับ

เสียดาย T O T

:cry:  :cry:  :cry:  :cry:  :cry:  :cry:

ขอบคุณ คุณ por_jai ที่จองที่ไว้ให้นะครับ
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
por_jai

โพสต์ที่ 106

Cherd เขียน:ไปด้วยคนครับ post ไปแล้วแต่ยังไม่มีชื่อขึ้นมาเลยครับ 1 ที่ครับ
ชื่อไปโพสไว้กระทู้นี้กระทู้เดียวจะได้ไม่สับสนกันนะครับ
http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=35028
กระทิงแดงแรงฤทธิ์ เขียน:ไปด้วย 1 ที่นะครับ
ไม่ไปก็คงไม่ได้ละครับ
งานหนักกว่าผมอีก
ทั้งจองสถานที่ให้
ทั้งทำสติ๊กเก้อร์ ทั้งเก็บเงิน
เป็นน้องเขาก็เสียเปรียบอย่างนี้แหละ
Amadeus เขียน:ไปด้วยนะครับ 1 ที่ อยากไปพบปะพูดคุยเฮฮาอยู่พอดี

คุณพอใจอยู่แถวห้วยขวางหรือครับ ขับรถไปหรือไป MRT  
อยู่ห้วยขวางครับ ประชาราษฎร์24
นั่งรถใต้ดินไปครับ สดวกดี
kornjackrit เขียน:ขอโทษด้วยนะครับ

รบกวนยกเลิกที่จองไว้ด้วยครับ

รับทราบครับ เที่ยวหน้าก็ได้ครับ
ไปด้วยครับ  หน้าบ้านเราเลย หึๆ  :lol  เต็มที่เลย
ยินดีครับได้ต้อนรับท่านประธานโอลิมปิคของลอนดอน
เซบาสเตียน โค
นักวิ่งระยะกลางขวัญใจโพ้ม
morganpim

สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่า จะ ส่งเมลล์หา พี่ awat11 ได้ที่ไหนค่ะ

โพสต์ที่ 107

อยากปรึกษาเกี่ยวกับงานวิจัยนะค่ะ ไม่ทราบว่า ต้องส่งเมลล์ ไป ที่ไหนค่ะ