ใบหุ้นจำนองที่ไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Tic
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ถ้ามีใบหุ้นแล้วอยากซื้อที่ดินอีกจะนำใบหุ้นจำนองที่ไหนได้บ้างครับ ดอกเท่าไหร่ มีที่ไหนบ้าง อยากรู้นะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Alastor

โพสต์ที่ 2

เคยถามๆ bank เหมือนจะไม่รับนะครับ ไม่รู้เดี๋ยวนี้มี promotion นี้หรือเปล่าไม่ได้ติดตาม

ปกติน่าจะนำที่ดินนั้นเป็นสินทรัพย์ในการจำนองได้เลยนะครับ bank น่าจะชอบมากกว่า
Wir sind das Rar, der Stolz und der Wert
Tic

ครับแนะนำด้วยครับ

โพสต์ที่ 3

นอกจากแบงค์แล้วมีที่ไหนอีกครับแนะนำด้วย
โพสต์โพสต์