อยากเปิด port ที่ไหนดีค้าบบบบบบ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
kamsaii
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากเปิด port ที่ไหนดีค้าบบบบบบ

โพสต์ที่ 1

มีเงินอยู่ 10000 ครับอยากเปิดport ซื้อแล้วถือยาว ๆ คือ ซื้อแบบว่า มีเงินก้อนก็มาซื้อเพิ่ม อ่ะครับ อยากทราบว่าเปิดที่ไหนได้บ้างกับเงิน 10,000 บาทแล้วมีหุ้นตัวไหนแนะนำไหมครับ
สวนหย่อม

โพสต์ที่ 2

เข้าใจว่าที่ไหนก็ได้นะครับ

โบรกใหญ่ อาจจะมีลูกเล่นเยอะ มีโปรแกรมให้เลือกใช้เยอะ
แต่มาร์อาจต้องดูแลลูกค้าหลายคน

โบรกเล็กก็ตรงข้ามกับโบรกใหญ่
ในยามลมแรง แม้แต่ไก่งวงยังบินได้
แต่เมื่อยามลมพัดหวน ผู้ที่อยู่รอดนั้่นคือพญาอินทรี
ภาพประจำตัวสมาชิก
กล้วยไม้ขาว
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ผมพึ่งไปเปิดมาเหมือนกันครับ มีเงินเก็บพอ ๆ กันเลย  :lol:

ผมเปิดกิมเอ็งอ่ะครับ ไปง่ายดี ที่เซ็นทรัลเวิร์ด มาร์ น่ารักมาก  :twisted:
wan_wan

โพสต์ที่ 4

เปิดกับ Broker ที่มีชื่อเสียง เป็นที่รู้จัก และใกล้บ้าน ไปมาสะดวก เพื่อความสะดวกในการรับ-ส่งเอกสาร
gapperer

โพสต์ที่ 5

[quote="FaNtaSistA"]ผมพึ่งไปเปิดมาเหมือนกันครับ มีเงินเก็บพอ ๆ กันเลย
โพสต์โพสต์