มือใหม่ฝากตัวด้วยครับ ตอนนี้อายุ 28 แล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
lupangxp
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มือใหม่ฝากตัวด้วยครับ ตอนนี้อายุ 28 แล้ว

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้อายุ 28 ลูก 1 แล้ว พี่ที่รู้จักกันแนะนำให้อ่าน ตีแตก ของ ดร.นิเวศ เหมวชีรวรากร เพิ่งรู้ว่าโลกนี้ไม่ได้มีแค่ธนาคารเป็นที่ฝากเงิน

ตอนนี้เล่นแชร์อยู่ครับ ปีหน้าจะหันมาลองลงทุนหุ้นบ้าง ขอฝากเนื้อฝากตัวข้ามปีเลยครับ
kornjackrit

โพสต์ที่ 2

lupangxp เขียน: ตอนนี้เล่นแชร์อยู่ครับ ปีหน้าจะหันมาลองลงทุนหุ้นบ้าง ขอฝากเนื้อฝากตัวข้ามปีเลยครับ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

" การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุน "

:roll:  :roll:  :roll:
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
pratchaya

โพสต์ที่ 3

ยินดีครับที่ :D
BHT

Re: มือใหม่ฝากตัวด้วยครับ ตอนนี้อายุ 28 แล้ว

โพสต์ที่ 4

lupangxp เขียน:ตอนนี้อายุ 28 ลูก 1 แล้ว พี่ที่รู้จักกันแนะนำให้อ่าน ตีแตก ของ ดร.นิเวศ เหมวชีรวรากร เพิ่งรู้ว่าโลกนี้ไม่ได้มีแค่ธนาคารเป็นที่ฝากเงิน

ตอนนี้เล่นแชร์อยู่ครับ ปีหน้าจะหันมาลองลงทุนหุ้นบ้าง ขอฝากเนื้อฝากตัวข้ามปีเลยครับ
อายุเท่ากันแต่นำห่างเลยแหะ มีไปหนึ่งแล้ว
lupangxp

Re: มือใหม่ฝากตัวด้วยครับ ตอนนี้อายุ 28 แล้ว

โพสต์ที่ 5

BHT เขียน: อายุเท่ากันแต่นำห่างเลยแหะ มีไปหนึ่งแล้ว
แฮ่ๆ เด็กมันอยากเกิดน่ะครับ
soosakun

โพสต์ที่ 6

สวัสดีครับ อายุเท่ากัน เลยมาทักทายด้วย ยินดีที่ได้รู้จักครับ กะลังศึกษาวิธีการลงทุนอยู่คร้าบ
boy2t

โพสต์ที่ 7

ลงทุนช่วงนี้ดีเลย ได้หุ้นมีราคาเหมาะสมเยอะ
phoebus

โพสต์ที่ 8

สวัสดีค่ะพี่ๆ :)
น้องใหม่ฝากตัวด้วยคนนะค่ะ
อ่อนไอทีด้วยค่ะ
เข้ามาที่นี้งงไปหมดเลย
สมัครหลายวันแล้วแต่งงกับภาษาอยู่
ตกอังกฤษซะด้วยค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
อยากเป็นVIด้วยคนค่ะ :wink:
kornjackrit

โพสต์ที่ 9

phoebus เขียน:สวัสดีค่ะพี่ๆ
น้องใหม่ฝากตัวด้วยคนนะค่ะ
อ่อนไอทีด้วยค่ะ
เข้ามาที่นี้งงไปหมดเลย
สมัครหลายวันแล้วแต่งงกับภาษาอยู่
ตกอังกฤษซะด้วยค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
อยากเป็นVIด้วยคนค่ะ
ยินดีต้อนรับครับ  :!:  :!:  :!:
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
โพสต์โพสต์