คิดว่า หนังสือ พ่อรวยสอนลูก มีผลกับ การพังของ ศก USA ไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
คนเรือ VI
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

คิดว่า หนังสือ พ่อรวยสอนลูก มีผลกับ การพังของ ศก USA ไหมครับ

โพสต์ที่ 31

ไม่มีใครไม่เหนื่อย แล้วรวยหรอกนะครับ .............

บัฟเฟตต์ ก็ทำงานเหนื่อยเหมือนกันครับ ผมว่า กว่าจะกลั่นมาเป็น strategy การลงทุนสักครั้งนึง
. . .
NYPL
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

เป็นการกระตุ้นตลาดภาคอสังหาของเค้าหรือเปล่าครับ