งบน้อยอยากเล่นหุ้นพอมีโบรกเกอร์ที่แนะนำไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
SaVatin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

งบน้อยอยากเล่นหุ้นพอมีโบรกเกอร์ที่แนะนำไหมครับ

โพสต์ที่ 1

งบน้อยอยากเล่นหุ้นพอมีโบรกเกอร์ที่แนะนำไหมครับ คือโทรไปหลายที่ส่วนมาก ต้องมีเปงหมื่นๆ ถึงจะแนะนำให้เล่นอ่ะครับ พี่ๆ พอมีโบรกเกอร์ แนะนำให้ไหมครับ ท่า งบซัก2000-5000 อยากลองเล่นให้เป้นอ่ะครับขาดทุนหรือกำลัง ไม่ซีเรียสครับขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ichada
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ก็มี  Seamico , กิมเอ็ง ครับ ที่ไม่ต้องใช้เงินขั้นต่ำในการเปิด

ลองศึกษาดูครับ

หรือถ้าเป็นไปได้

ลองเลื่อนลงไปดูกระทู้เก่าๆน่ะครับ

มีเพียบเลย เค้าเคยโพสกันไว้แล้ว

^^
" Life
miracle
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

cash balance เป็นคำตอบ
แต่ของ Seamico ซื้อขาย ค่าคอมเหลือ 0.19%
ถือว่าถูกสำหรับการซื้อขายน้อยๆแบบคุณ

:)
:)
โพสต์โพสต์